GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เซิฟหลุดอีกแล้ว

เรารักในหลวง

• Newbie
  • *
 woon_huh woon_huh woon_huhทำไมเซิฟหลุดบ่อยจังครับจีเอ็ม ดูแลด้วยก็ดีนะครับ woon_huh woon_huh woon_huh

เรารักในหลวง

• Newbie
  • *
 woon_angry woon_angryชดเชยด้วยเปอลด ชดเชยเลย2ooเปอ woon_angry woon_angry

TAMA

• Sr. Member
ทางทีมงานต้องกราบขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ในส่วนนี้ ทางทีมงานได้มีการชดเชยให้โดย ถ้าเป็นการล่มครั้งแรกหลังจากปิด​ปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ที่ผ่านมา จะชดเชยโดยการเพิ่มเป็น EXP 150%

และเพิ่มดรอปแรร์ เป็น 120%

เพื่อนๆ สามารถอ่านรายละเอียดเกี่ยวการชดเชยเพิ่มเติมได้โดยคลิกที่นี่ครับ