GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แทนหมูบิน

• Newbie
  • *
ชิงสมบัตินี้เราชิงแล้วจะชิงไม่ได้อีกเลยหรอคับ  หรือว่าวันใหม่มาก็มาชิงตัวเก่า

แบบว่าวันนี้เราไปชิง กะรอก แล้วไม่ได้อะไร  แล้วเราจะชิงอีกได้ไม หรือว่าวันต่อมาค่อยชิงได้ หรือชิงไม่ได้อีกเลย

g#026 g#025 g#026 g#025

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
มอน 1 ตัว ชิงได้ 1 ครั้งคับ
ถ้ามอนตัวไหนโดนชิงไปแล้ว ไม่ว่าจะได้ของหรือไม่ได้ของ จะชิงซ้ำไม่ได้คับ

แต่ละวันเราจะชิงมอนกี่ตัวก็ได้คับ แต่ต้องไม่ซ้ำตัวกัน
และถ้ามีคนอื่นชิงเอาไว้แล้ว เราไปชิงซ้ำตัวนั้นก็ไม่ได้ของเหมือนกันคับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

แทนหมูบิน

• Newbie
  • *
มอน 1 ตัว ชิงได้ 1 ครั้งคับ
ถ้ามอนตัวไหนโดนชิงไปแล้ว ไม่ว่าจะได้ของหรือไม่ได้ของ จะชิงซ้ำไม่ได้คับ

แต่ละวันเราจะชิงมอนกี่ตัวก็ได้คับ แต่ต้องไม่ซ้ำตัวกัน
และถ้ามีคนอื่นชิงเอาไว้แล้ว เราไปชิงซ้ำตัวนั้นก็ไม่ได้ของเหมือนกันคับ

งั้นก็แสดงว่าวันใหม่มาเราก็ชิงตัวเก่าได้ ถ้าไม่มีคนอื่นชิงไปก่อน ใช่ไมล่ะคับ

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 1 ตัว ต่อ 1 ครั้งครับ รอข้ามวันก็ไม่ได้ครับ ต้องรอมันตายแล้วเกิดตัวใหม่  อย่างบอส 1 ตัวชิงไปแล้วพุธนี้แล้วไม่มีคนฆ่าเลยยันพุธหน้าเซิร์ฟปิดจนเปิดมาใหม่นั่นถึงชิงได้อีก   หรือชิงไปแล้วมีคนมาฆ่า มันเกิดมาใหม่คือตัวใหม่ถึงชิงได้อีก  ได้อีกในที่นี้หมายถึงมีผลกับทักษะชิงน๊ะครับ   

มันไม่ได้นับเวลาครับ มอนมันนับเป็นครั้งซึ่ง 1 ตัวได้ครั้งเดียวเท่านั้น

แทนหมูบิน

• Newbie
  • *
1 ตัว ต่อ 1 ครั้งครับ รอข้ามวันก็ไม่ได้ครับ ต้องรอมันตายแล้วเกิดตัวใหม่  อย่างบอส 1 ตัวชิงไปแล้วพุธนี้แล้วไม่มีคนฆ่าเลยยันพุธหน้าเซิร์ฟปิดจนเปิดมาใหม่นั่นถึงชิงได้อีก   หรือชิงไปแล้วมีคนมาฆ่า มันเกิดมาใหม่คือตัวใหม่ถึงชิงได้อีก  ได้อีกในที่นี้หมายถึงมีผลกับทักษะชิงน๊ะครับ   

มันไม่ได้นับเวลาครับ มอนมันนับเป็นครั้งซึ่ง 1 ตัวได้ครั้งเดียวเท่านั้น

งั้นแสดงว่าผมชิงกระรอกรอก ปล้วก็ฆ่ามันตาย พอมันเกิดใหม่ก็ชิงได้ชิคับ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

งั้นแสดงว่าผมชิงกระรอกรอก ปล้วก็ฆ่ามันตาย พอมันเกิดใหม่ก็ชิงได้ชิคับ

ถูกต้องคับ ชิงแล้วฆ่าไปเลย ให้มันเกิดใหม่
เกิดใหม่ มันก็คือตัวใหม่ สดๆซิงๆ ชิงได้คับ g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

แทนหมูบิน

• Newbie
  • *

ถูกต้องคับ ชิงแล้วฆ่าไปเลย ให้มันเกิดใหม่
เกิดใหม่ มันก็คือตัวใหม่ สดๆซิงๆ ชิงได้คับ g#037

เข้าจัยล่ะคับ ขอบคุนมากคับ