GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายชื่อผู้สังหารมากที่สุดคืออะไรคับ

S.mint

• Newbie
  • *

มันคืออะไรคับได้มาจากไหน   เท่าที่ดูรุ้สึกจะเป็น  เบรดมาสเตอร์  หมดเลย

[-OnizukA-]

• Newbie
  • *
เอ่ออ ผมไม่เคยเอาเบรดเข้า แบท เลยย ทำไมขึ้นมาได้ งงมั๊กๆ  woon_no woon_no woon_no

InW_Sura

• Jr. Member
  • **
  • ที่ที่เรารักกัน 2011

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

firstalonely

• **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
คาดว่า น่าจะมาจากอายุของผู้เล่นมั้งค่ะ  g#009
เพราะบุคคลที่ขึ้นท็อปล้วนแต่สิงสถิตในเกมส์นี้มาเกือบ1ทศวรรษล่ะ
ปล.หยอกเล่น จริงๆเฟิร์สก็ไม่รู้ ทีมงานมาชี้แจงทีค่ะ

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

ปกติเราเล่นดาวดึงส์นะครับ แบบว่าเวลาเราลงแบทถ้าเราโดนคนอื่นฆ่ามันจะนับคะแนน ที่เราโดนค่าไป 2 คะแนน หรือ 4 คะแนนไม่แน่ใจ เมื่อเราโดนฆ่าเรื่อยๆ(ในแบท)จนเยอะที่สุด แบบว่าแต้ม ที่โดนสังหารจากแบทเทิลเยอะที่สุด เราก็จะไปโชว์ในนั้นครับ

ส่วนผู้ที่สังหารมากที่สุดคือ ผุ้ที่มีคะแนนแบทมากที่สุดครับ

zZTiPFyZz

• **

Maid

• **
มาจากการฆ่าชาวบ้านจ้า เช่นฆ่า100 คน ก็ได้100แต้ม (ไม่ใช่ค่ากรรมนะเออ) สะสมรวมกันมาเรื่อยๆอ่ะครับ

ปล. ลืมไปแล้วว่าในแบทหรือตีกันนอกเมือง

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ปกติเราเล่นดาวดึงส์นะครับ แบบว่าเวลาเราลงแบทถ้าเราโดนคนอื่นฆ่ามันจะนับคะแนน ที่เราโดนค่าไป 2 คะแนน หรือ 4 คะแนนไม่แน่ใจ เมื่อเราโดนฆ่าเรื่อยๆ(ในแบท)จนเยอะที่สุด แบบว่าแต้ม ที่โดนสังหารจากแบทเทิลเยอะที่สุด เราก็จะไปโชว์ในนั้นครับ

ส่วนผู้ที่สังหารมากที่สุดคือ ผุ้ที่มีคะแนนแบทมากที่สุดครับ
ไม่แน่ใจว่าถ้าใช้ใบก๊อปฆ่าคนนอกแบทจะได้แต้มสังหารด้วยรึเปล่า g#014
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing