GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยาก เสนอ ช่อง สนทนา ระหว่าง พันมิตร

`Ar!e$-

• Newbie
  • *
  • #Mr.Ghost of Fl2€€ D0M
เนื่อง จาก ตอนนี้มีระบบ พันทมิตร เข้ามา แต่ นอกจากเรื่อง วอ หรือ เรื่อง ลงดัน แล้ว สมาคมพันมิตร ก้อ ไม่ต่างอะไร กับ สมาคม อิสระทั่วไปเลย

ผมเลย อยากจะเสนอ ช่องทางสื่อสาร ระหว่าง สมาคม พันมิตร ด้วยกัน เพื่อที่จะ ได้ติดต่อสื่อสารกัน ได้สะดวกและ ทั่วถึง กันมากที่สุด ครับ

เพื่อนๆ มีความเห็นกันอย่างไร ก็ ลองว่ามานะครับ คือเปนความคิดเห็นส่วนตัว หน่ะ ครับ ไม่แน่ใจ ว่ามันสมควรมีรึป่าว

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
ดีครับ  และผมอยากจะให้หัวหน้าสมาคมมีตัวอักษรที่ใช้สื่อสารให้สีแตกต่างไปจากที่มีอยู่ด้วยครับ

เวลาหัวหน้าสมาคมสั่งการอะไรในช่องกิลจะแดงแป๊ดหมด อ่านมั่งไม่อ่านมั่ง  บอกอย่าตีธงก็ตีธง (อันนี้มีพวกตั้งใจกลับพวกไม่ได้มอง) ทำให้สีมันแตกต่างเวลาหัวหน้าสั่งอะไรจะได้แตะตาสักนิด ท่าจะดี

TAMA

• Sr. Member
ขอบคุณนะครับ สำหรับข้อเสนอแนะ  g#006

ทีมงานจะนำข้อเสนอแนะดังกล่าวเข้าที่ประชุม

แต่ทั้งนี้ ทีมงานไม่ขอรับปากนะครับ ว่าผลจะออกมาอย่างไร

ถ้ามีความคืบอย่างไรจะกลับมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ

xw88wx

• Jr. Member
  • **
  • รสชาติเหมือนไก่ !!!!
ขอบคุณนะครับ สำหรับข้อเสนอแนะ  g#006

ทีมงานจะนำข้อเสนอแนะดังกล่าวเข้าที่ประชุม

แต่ทั้งนี้ ทีมงานไม่ขอรับปากนะครับ ว่าผลจะออกมาอย่างไร

ถ้ามีความคืบอย่างไรจะกลับมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ
เรื่องที่เคยๆเสนอไปของแต่ละท่าน ไม่ทราบว่าทีมงานเอาเข้าที่ประชุมจริงปล่าว
แล้วตั้งใจทำจริงปล่าว เหมือนฟังหูซ้ายทะลุหูขวา
เห็นเสนอแต่ละอย่างเป็น สิบเป็นร้อย รอบ ไม่เคยเห็นว่าจะดำเนินการเลยงะ
สักวา หัวเกรียน น่าเวียนหัว
ชอบทำตัว ส้นตรีน "กวนตีน"หลาย
ว่าคนโน้น ด่าคนนี้ เป็นนายฟาย
เดี๋ยวตื้บหาย ตบเกียนแตก แหลกรานเอย

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ระหว่างวอร์ ข้อความหัวหน้าสมาคมจะขึ้นตัวเหลืองให้เห็นเฉพาะหน้าจอของสมาชิก  #038
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

InW_Sura

• Jr. Member
  • **
  • ที่ที่เรารักกัน 2011
ดีครับ  และผมอยากจะให้หัวหน้าสมาคมมีตัวอักษรที่ใช้สื่อสารให้สีแตกต่างไปจากที่มีอยู่ด้วยครับ

เวลาหัวหน้าสมาคมสั่งการอะไรในช่องกิลจะแดงแป๊ดหมด อ่านมั่งไม่อ่านมั่ง  บอกอย่าตีธงก็ตีธง (อันนี้มีพวกตั้งใจกลับพวกไม่ได้มอง) ทำให้สีมันแตกต่างเวลาหัวหน้าสั่งอะไรจะได้แตะตาสักนิด ท่าจะดี

เห็นด้วยครับ อยากให้ในสมาคม ตัวอักษรของหัวหน้ากิล ดูแตกต่างจากคนอื่นนะครับ สั่งอย่างทำอย่างไม่มองไม่สนใจเลย เซงครับ