GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ค่าครองชีพคืออะไรค่ะ

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา

ค่าบำรุงปราสาทเข้าใจอยุ่
แต่ค่าครองชีพคืออะไรค่ะ ไม่ทราบจริงๆ แบบว่ามีคนถามแล้วตอบไม่ได้เลยอยากรุ้

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา
 woon_o_o

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

◕.◕"

• Jr. Member
  • **
  • ขิงดอง™™™™
คล้ายๆส่วยป่าว ! หรือพวกค่าคุ้มครอง ใครเดินผ่านหน้าธงเก็บ "10 บิล!"   #038 #038

อย่างน้อยก็มีค่า ในสายตา "ตัวเอง" !! Damn__

III-PooH-III

• **
  • มึงว่ากู!...แล้วมึงดูตัวเองยังอีตอแหล
ค่าครองชีพ   มันจะมาจากจำนวนที่เราครองปราสาทติดต่อกันรึเปล่าค่ะ(ไม่แน่ใจ)
~•~ไม่ได้ถือตัวแต่ถือเรื่องมารยาทกับกาละเทศะ~•~

TAMA

• Sr. Member
ค่าครองชีพคือ เป็นค่าที่จะช่วยให้ ค่าใช้จ่ายในการลง "ถ่ำที่ลับใต้ปราสาท" เพิ่มขึ้นแต่ก็ลดลงได้ด้วยครับ

ค่านี้จะเพิ่มขึ้นหรือลดลงขึ้นอยู่กับ จำนวนของสมาชิกที่อัพการงานค้าขายและต้องออนไลน์อยู่ด้วยครับ

เงินที่จ่ายเข้าดันเจี้ยน "ถ่ำที่ลับใต้ปราสาท" เงินจะเข้าสมาคมครับ

III-PooH-III

• **
  • มึงว่ากู!...แล้วมึงดูตัวเองยังอีตอแหล
ค่าครองชีพคือ เป็นค่าที่จะช่วยให้ ค่าใช้จ่ายในการลง "ถ่ำที่ลับใต้ปราสาท" เพิ่มขึ้นแต่ก็ลดลงได้ด้วยครับ

ค่านี้จะเพิ่มขึ้นหรือลดลงขึ้นอยู่กับ จำนวนของสมาชิกที่อัพการงานค้าขายและต้องออนไลน์อยู่ด้วยครับ

เงินที่จ่ายเข้าดันเจี้ยน "ถ่ำที่ลับใต้ปราสาท" เงินจะเข้าสมาคมครับ

g#046 g#046 g#046 g#046 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#031 g#031 g#031
~•~ไม่ได้ถือตัวแต่ถือเรื่องมารยาทกับกาละเทศะ~•~