GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีครับ แมพ ภูติพฤกษา ตรวจสอบด้วย

ปิศาจ

• Full Member
บางคนเขาเปิดเพื่อฝึก C3  ไปหลบอยู่มุมๆแมปล้างๆ  ก็ OK นะไม่ทำให้ใครเดือดร้อน แต่พวกที่  auto แล้วทำให้คนอื่นเดือดร้อนมันน่าจะลงโทษหนักๆนะ  เอาให้เข็ด  บางทีเคยเจอ เราเข้าไปในแมทที่เขาฝึกเผื่อหาของเควสเพื่อเปลี่ยนอาชีพตีมอนไปพักหนึ่งใกล้ครบแล้ว  แล้วเขาคงกลับมา มาเห็นเราตีมอนอยู่ก็มาไล่เราให้ไปหาแมทอื่น ด่าแบบเสียๆหายๆแบบหยาบๆว่าเราแย่งมอนก็มี  -*-  เราผิดเหรอเนี้ย
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
บางคนเขาเปิดเพื่อฝึก C3  ไปหลบอยู่มุมๆแมปล้างๆ  ก็ OK นะไม่ทำให้ใครเดือดร้อน แต่พวกที่  auto แล้วทำให้คนอื่นเดือดร้อนมันน่าจะลงโทษหนักๆนะ  เอาให้เข็ด  บางทีเคยเจอ เราเข้าไปในแมทที่เขาฝึกเผื่อหาของเควสเพื่อเปลี่ยนอาชีพตีมอนไปพักหนึ่งใกล้ครบแล้ว  แล้วเขาคงกลับมา มาเห็นเราตีมอนอยู่ก็มาไล่เราให้ไปหาแมทอื่น ด่าแบบเสียๆหายๆแบบหยาบๆว่าเราแย่งมอนก็มี  -*-  เราผิดเหรอเนี้ย

ทีหลังก็ถามมันไปคับ "ค่าสัมปทานแผนที่แพงมั้ยคับ"  g#004
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

InW_Sura

• Jr. Member
  • **
  • ที่ที่เรารักกัน 2011
ไหนว่าลงโทษแล้วครับ ผมจะเอาเทรไปหาของ เวลา 13.00 ยังอยู่ครบเลยครับ พระสอง เทร 1

มารศาสตรา

ทีหลังก็ถามมันไปคับ "ค่าสัมปทานแผนที่แพงมั้ยคับ"  g#004
ก๊อปฆ่าเลย  #038 #038 #038 #038

T0Nz

ถามไปด้วยว่า "ถือครองฉโนดที่ดินแมพนี้หรอครับ"

InW_Sura

• **
ไหนว่าลงโทษแล้ว ยังยืนแสงเทพได้สบายเลย ผู้เล่นคนอื่นๆ เดือดร้อนครับ
ไปดูตอนนี้เลยสิครับ ไม่งั้นผมจะฆ่ามันทิ้งล่ะนะ  g#035

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 พอเขาเอาภาพมาให้ดูจีเอมหาย ก็พอดีละ ป่านนี้เพื่อนไปบอก ปิดเครื่องออกเกมส์ไปแล้วมั้งน๊ะ

เป็นแมวรอจับหนู พอหนูมา แมวดันไม่อยู่  หนูก็เผ่นเดะ  woon_sunny

อสูรเทวะ

• **
14.20

ผ่านไปไม่มีแล้วครับ สงสัย จี จัดการไปแล้ว   woon_5555  หรือ ว่า เค้าไปกินอาหารพัก เบรก หว่า  woon_huh

มารศาสตรา

เดี๋ยวเย็นๆ หลัง5โมง ลองไปดูใหม่ดิ อาจจะออโต้ต่อ  #038 #038 #038 #038

xw88wx

• **
  • รสชาติเหมือนไก่ !!!!
ไหนว่าลงโทษแล้ว ยังยืนแสงเทพได้สบายเลย ผู้เล่นคนอื่นๆ เดือดร้อนครับ
ไปดูตอนนี้เลยสิครับ ไม่งั้นผมจะฆ่ามันทิ้งล่ะนะ  g#035

เงินนนนนนอ้ากเงินนนน ร้อยหกสิบล้านกว่าๆแหนะ
สักวา หัวเกรียน น่าเวียนหัว
ชอบทำตัว ส้นตรีน "กวนตีน"หลาย
ว่าคนโน้น ด่าคนนี้ เป็นนายฟาย
เดี๋ยวตื้บหาย ตบเกียนแตก แหลกรานเอย

naygue

• **
ลงโทษแบบ รีข้อมูลไอดีกลับไปสัก7วัน ได้ลงแดงตายแน่  g#004

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...

InW_Sura

• **
14.20

ผ่านไปไม่มีแล้วครับ สงสัย จี จัดการไปแล้ว   woon_5555  หรือ ว่า เค้าไปกินอาหารพัก เบรก หว่า  woon_huh

จีเอ็มไปดูแล้วครับ แต่ทำไรไม่ได้ พอจีมา มันกลับอยู่จอสะงั้น ผมละเซง

ที่เห็นหายไป เพราะ จีทำอะไรไม่ได้ ผมเลยจัดการตามวิธีของผม
ต้องไปเกิดใหม่ เขาคงขีเกียจมาเซตใหม่ละมั้ง
ต้องขอโทษจริงๆ มันอดใจไม่ไหว

nightjusmin

14.20

จีเอ็มไปดูแล้วครับ แต่ทำไรไม่ได้ พอจีมา มันกลับอยู่จอสะงั้น ผมละเซง

ที่เห็นหายไป เพราะ จีทำอะไรไม่ได้ ผมเลยจัดการตามวิธีของผม
ต้องไปเกิดใหม่ เขาคงขีเกียจมาเซตใหม่ละมั้ง
ต้องขอโทษจริงๆ มันอดใจไม่ไหว

จัดไป เอาให้หนัก ให้มันหลาบจำไปเลย เพราะดูท่าทางราคาใบก๊อปเงาไม่ได้ทำให้ขนหน้าแข้งของ จขกท. ร่วงแต่อย่างใด
 woon_555 woon_555 woon_555

evilgunner2

• Newbie
  • *
ก็คงมีแค่สวรรค์ กะดาวดึงแหละ ที่ทำได้ พีเค คงอยู่ได้ไม่ถึง 5 นาทีหรอก
ถูกกำจัดซะที น่ารำคาญมาก ขังซัก 168 ชม.ให้หายซ่า ยังไม่เข็ดอีกคราวหน้าก็แบนถาวรไปเลย จบๆกันไป
พูดดีๆก็ไม่ฟัง เตือนก็เฉย ฆ่าทิ้งก็แล้ว ไม่รู้มันหน้าด้านหน้าทนไรนักหนา เห็นแก่ตัวเห็นแก่ได้สุดๆ
เป็นลูกเป็นหลานใคร ฝากตบสั่งสอนซะหน่อยก็ดี

เซืฟพีเค มีพระที่ไม่ได้เปิด พีเคเยอะแยะจะตาย ทำอะไรไม่ได้เหรอ อยู่ได้ยาวด้วย ถ้าไม่เจอแปลงมอนอะ

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด