GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขวานเจ้าสมิธหายไปไหน ? PK

อุ้ย

• Jr. Member
  • **
ไอเทมชิ้นนี้ที่เคยมีความสามารถนั้นเป็นไอเทมที่มีความสามารถแรร์ที่ไม่เหมาะสม และหลุดขึ้นไปเซิร์ฟหลักครับ (โดยจะเห็นได้จากว่าไม่มีรายละเอียดการเพิ่มความสามารถของไอเทมชิ้นนี้ในรายการอัพเดทที่ผ่านมาครับ และไม่มีผู้เล่นแจ้งเข้ามาด้วยครับ)
เมื่อทางทีมงานทราบเรื่องจึงทำลบความสามารถนั้นออกไปก่อน และจะปรับปรุงความสามารถใหม่ให้ต่อไปครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2011, 18:27:22 โดย จีเอ็มครูอุ้ย »

MRKKKKKKKKK

• Newbie
  • *
แล้วมันจะเป็นแบบเดืมปะงับ ?
ที่มีสกิวเร่งกำลังเต็มที่ อะ ?

r3fd4rffff

• Jr. Member
  • **
ไอเทมชิ้นนี้ที่เคยมีความสามารถนั้นเป็นไอเทมที่มีความสามารถแรร์ที่ไม่เหมาะสม และหลุดขึ้นไปเซิร์ฟหลักครับ (โดยจะเห็นได้จากว่าไม่มีรายละเอียดการเพิ่มความสามารถของไอเทมชิ้นนี้ในรายการอัพเดทที่ผ่านมาครับ และไม่มีผู้เล่นแจ้งเข้ามาด้วยครับ)
เมื่อทางทีมงานทราบเรื่องจึงทำลบความสามารถนั้นออกไปก่อน และจะปรับปรุงความสามารถใหม่ให้ต่อไปครับ
เเล้วกระบี่มูนเเฟ้งเป็นเเรร์หนิ เเล้วมันเเจ้งหรอ เเล้ว คันศรพลังพสุทามันเเจ้งหรอ เสื้อเลือดขนนกเเรร์วิ85มันเเจ่งหรอ เสื้อคุมลมหวนมันเเจ้งหรอ เสื้อคุมลมหวนพิเสดมันเเจ้งหรอ

TAMA

• Sr. Member
เเล้วกระบี่มูนเเฟ้งเป็นเเรร์หนิ เเล้วมันเเจ้งหรอ เเล้ว คันศรพลังพสุทามันเเจ้งหรอ เสื้อเลือดขนนกเเรร์วิ85มันเเจ่งหรอ เสื้อคุมลมหวนมันเเจ้งหรอ เสื้อคุมลมหวนพิเสดมันเเจ้งหรอ
สำหรับอาวุธที่ท่านสอบถามเข้ามา อาวุธเหล่านี้ทีมงานได้นำเข้ามาในเกมพร้อมกับออฟชั้นเสริมอยู่แล้ว ได้มีการแจ้งประกาศให้ผู้เล่นทราบอย่างเป็นทางการ

ส่วนอาวุธขวานเจ้าสมิงนั้นเป็นอาวุธแรร์ที่ยังไม่มีออฟชั้นเสริม ซึ่งยังอยู่ในขั้นตอนปรับปรุงพัฒนา

ซึ่งเกิดจากปัญหาบางประการ ทำให้ข้อมูลหลุดมาที่เซิฟเวอร์หลัก

ทางทีมงานจึงขอนำข้อมูลในส่วนนี้ออกมาเพื่อปรับปรุงพัฒนาต่อไปครับ

ถ้ามีการอัพเดตเกี่ยวกับเรื่องนี้ ทีมงานจะประกาศให้ทราบอีกครั้งครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 21, 2011, 11:43:10 โดย จีเอ็มทามะ »

MRKKKKKKKKK

• Newbie
  • *
เอาออกหรอ ? ทั้ง ๆที่มี2-3อันในเซิฟเนี้ยนะ ? บ้าป้ะ ? !
ทำงี้เสียหายนะ *'

g#035