GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผอบอะไรดรอปง่ายที่สุด'

Spondzii'

• Newbie
  • *
= บอกทีนะคะ

เห็นใครๆ เค้าก็ทำ "แพลงกิ้ง" เราก็อยากให้เธอ "นอนนิ่งๆ"
อยากจะทำ "แพลงกิ้ง" บนตัวเธอ 555555555555 เสื่อมมมม

!_$DeLuSions$_!

• Newbie
  • *
  • ...

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
น่าจะเป็นป๊อกกี้ 
เพราะส่วนตัวต้องไปหาขวดที่ดอร์ปจากป๊อกกี้บ่อยเหมือนกัน
เฉลี่ย ชม. ล่ะ1ผอบ โดยประมาณนะ
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

Spondzii'

• Newbie
  • *
ชอบใจจ้า
เห็นใครๆ เค้าก็ทำ "แพลงกิ้ง" เราก็อยากให้เธอ "นอนนิ่งๆ"
อยากจะทำ "แพลงกิ้ง" บนตัวเธอ 555555555555 เสื่อมมมม

Spondzii'

• Newbie
  • *

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ความจริงมันไม่เชิงว่าตกง่ายหรอก
แต่ว่าป๊อกกี้มันปริมาณเยอะ เดินไปทางไหนก็มีแต่ป๊อกกี้ จำนวนที่เราฆ่าต่อ1ชม.มันเลยเยอะ เลยเหมือนจะได้ผอบทุกชม.จริงๆมันคงอัตราเท่ากันแหละ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."