GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รอมานานแล้วครับ

เข้น้อย

• Jr. Member
  • **
  • วุ้นหน้าหนังสือเซิร์ฟเวอร์
ผมมีเรื่องถาม g#046 คำถามด้วยกันครับ

1.ที่เปลี่ยนอาชีพเผ่าอสุราดาวดึงมา วัน/เดือน/ปี ไหนครับ   G#007 G#007

2.เผ่าอสุราสามารถแชกับเผ่ามุนษย์ได้ไมครับ

ที่เปลี่ยนอาชีพเผ่าอสุรารอ1ปีแล้วครับ G#007 G#007 G#007 g#035 g#035 g#035
เพื่อนสำคัญที่สุดสำหรับผม
[/color]

TAMA

• Sr. Member
1.ที่เปลี่ยนอาชีพเผ่าอสุราดาวดึงมา วัน/เดือน/ปี ไหนครับ
- ทีมงานขอเรียนแจ้งให้ทราบว่า ขณะนี้ได้ชะลอการพัฒนาในส่วนนี้ไว้ก่อน
เพิ่อจะทำการปรับปรุงเปลี่ยนแปลงหลายๆ สิ่งในเกมครับ

2.เผ่าอสุราสามารถแชกับเผ่ามุนษย์ได้ไมครับ
- ในส่วนนี้เผ่าอสุรากับเผ่ามนุษย์ นั้นมีรูปแบบใหการเก็บเลเวลที่แตกต่างกันครับ
ถ้าเผ่าอสุราฆ่ามอนสเตอร์ตาย เผ่ามนุษย์จะได้รับ Exp ด้วย
ซึ่งเผ่าอสุราจะเสียเปรียบ เพราะถ้าเผ่ามนุษย์ฆ่ามอนสเตอร์ตาย เผ่าอสุราจะไม่ได้รับ Exp
เนื้องจากเผ่าอสุราจะได้ Exp ก็ต่อเมื่อใช้สกิลครับ

สะตอเบอเริ่ม

• **
  • ตอบไม่เยอะ ไม่ได้แปลว่าอ่านน้อย
1.ที่เปลี่ยนอาชีพเผ่าอสุราดาวดึงมา วัน/เดือน/ปี ไหนครับ
- ทีมงานขอเรียนแจ้งให้ทราบว่า ขณะนี้ได้ชะลอการพัฒนาในส่วนนี้ไว้ก่อน
เพิ่อจะทำการปรับปรุงเปลี่ยนแปลงหลายๆ สิ่งในเกมครับ

- ในส่วนนี้เผ่าอสุรากับเผ่ามนุษย์ นั้นมีรูปแบบใหการเก็บเลเวลที่แตกต่างกันครับ
ถ้าเผ่าอสุราฆ่ามอนสเตอร์ตาย เผ่ามนุษย์จะได้รับ Exp ด้วย
ซึ่งเผ่าอสุราจะเสียเปรียบ เพราะถ้าเผ่ามนุษย์ฆ่ามอนสเตอร์ตาย เผ่าอสุราจะไม่ได้รับ Exp
เนื้องจากเผ่าอสุราจะได้ Exp ก็ต่อเมื่อใช้สกิลครับ

แล้วที่มีข้อมูลบอกไว้เกี่ยวกับปาร์ตี้เผ่าอสุราตามกระทู้นี้ล่ะ
http://archive.gameindy.com/forum/20110620/index_t50543.0.html
ความเห็นที่ 4 น่ะครับ ฝากถามให้หน่อยนะ
ปลวกเฝ้าสุสาน

pop_999

• Full Member
ดองไปเรื่อยๆ เหมือนของแรร์อะ ข้ามปีข้ามชาติ จัดมาแจก เพื่อจะขายกุญแจ แล้วก็ปล่อยทิ้ง ด่าทีก็ทำกันที ถ้าจำไม่ผิดก็สามปีแล้ว ไม่เสร็จซะที  g#030 g#030

เข้น้อย

• **
แล้วเซตเผ่าอสุรามีอะไรมั้งครับ
[/color]

อุ้ย

• **
เรียนตามตรงสำหรับเผ่าอสุราตอนนี้กำลังมีปัญหาในการพัฒนาต่อครับ

ซึ่งตอนนี้อยู่ในช่วงตัดสินใจว่าจะทำอย่างไรดีครับ ว่าจะพัฒนาต่อในคอนเซ็ปเดิม เปลี่ยนแปลงรูปแบบ หรืออย่างไร

ถ้ามีการสรุปตัดสินใจ หรือทำอะไรต่อกับเผ่าอสุราทางทีมงานจะนำมารายงานให้ครับ

เข้น้อย

• **
โหเซงเลย
[/color]
[/color]

เข้น้อย

• **
ผมเอาว่าเอาเผ่าอสุราลงเซฟหลักแล้วไม่พัฒนาผมอย่าเอาลงดีกว่าครับ g#035 g#035 g#035
[/color]

เข้น้อย

• **
ขุดๆๆๆให้ g#046ตอบ
[/color]