GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกิดอะไรขึ้นครับ!! V.2 ถามของแท้

weontong

• Newbie
  • *
ผมไม่เล่นอสุรามา3เดือนเต็ม             ผมจำได้ว่ามีผอบสดชื่นในคลัง                     เปิดไปวาง woon_shock                คิดละว่าโดนแฮคหรือป่าว g#046 g#046 g#046 g#046 g#046  ฝีมือจีเอ็มแน่นอน

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
คลังล้นรึป่่าวคับ
มันมีกรณีที่คลังเต็ม แต่ยังใส่ของเก็บได้อยู่ แต่ของที่ใส่เข้าไป จะล้นจนไม่เห็นในรายการ
ต้องถอนของอย่างอื่นออกมาก่อน เพื่อให้ลำัดับของในคลังมันเลื่อนขึ้นมาอ่ะนะ

ไม่รู้ว่าเป็นกรณีนี้รึป่าว ลองเช็คดูก่อนละกันคับ g#025
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??
มันมีกรณีที่คลังเต็ม แต่ยังใส่ของเก็บได้อยู่ แต่ของที่ใส่เข้าไป จะล้นจนไม่เห็นในรายการ
ต้องถอนของอย่างอื่นออกมาก่อน เพื่อให้ลำัดับของในคลังมันเลื่อนขึ้นมาอ่ะนะ

ไม่รู้ว่าเป็นกรณีนี้รึป่าว ลองเช็คดูก่อนละกันคับ g#025

มีแบบนี้ด้วยรึนี่ g#025 พึ่งรู้นะครับ ๆ g#024

-.Virgo_Shaka.-

• Jr. Member
  • **
  • "คนรัก...สันโดษ"

มีงี้ด้วยเหรอคับ ถ้าโดนตัวเองตกใจอยู่แล้ว g#037 g#037 g#037

-Ai-

• Full Member
ผมก็เคย ฝากเบียม คลั่ง ไป 40 กว่าก้อน  พอหา หาไม่เจอ 

แต่ ผ่านไป 2-3 วันเพิ่งจะมาเห็น   woon_sunny