GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอคาถาฝากของทางไกล

โพลล์

คุณอยากให้มีคาถาฝากของทางไกลไหม

อยากให้มีมากๆเลย
21 (67.7%)
ไม่อยากให้มี
3 (9.7%)
มีหรือไม่มีก็ได้
7 (22.6%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 27

ปิดการโหวต: กรกฎาคม 19, 2014, 14:28:46

ไม่ประสงค์ออกนาม

• Jr. Member
  • **
ผมคิดว่าถ้ามีคาถาฝากของทางไกล จะสะดวกเวลาเก็บเลเวล ทำการงาน ดรอปของหนักๆ อะไรอย่างงี้อะครับ      คาถาถอนของทางไกลยังมีเลยทำไมไม่มีฝากของทางไกลมั่งอะครับ   ใครเห็นด้วยก็เข้ามาโหวต และก็คอยขุดเรื่อยๆนะครับ
                                     woon_sunny woon_sunny woon_sunny

035731848

• Newbie
  • *
เห็นด้วยครับ เพราะผมทำการงานอยู่อิอิ   ร่วมด้วยฃ่วยกัน สักวันมันจะต้องมี

0841442579

• Newbie
  • *
เหนนนนนนนนนนนนนด้วยครับ ถ้ามีสะดวกมากๆเลยครับ

อาจารย์ ยุ่น

• Jr. Member
  • **
อยู่ในแผนครับ แต่ถ้ากระแสเรียกร้องมาหลายเสียง จะรีบไปดันให้ทันที  woon_5555

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
อยู่ในแผนครับ แต่ถ้ากระแสเรียกร้องมาหลายเสียง จะรีบไปดันให้ทันที  woon_5555

เอาแถมมาในเส้น 5 ใบ แบบถอนทางไกลด้วยน๊ะ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
http://archive.gameindy.com/forum/20110620/index_t56923.0.html
http://forum2.asura.in.th/index.php?topic=57104.0

เสียงเรียกร้องมากพอรึยังคับ
และดูเหมือนว่าทีมงานก็มารับทราบความต้องการเรื่องนี้แล้วเหมือนกันนี่เนอะ woon_sunny
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

KOWFANg. M$

• Full Member
  • ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
เวลาเกรีนหนัก ๆจะได้ฝากเลย เห็นด้วย ๆ !

ให้มันเป็นความทรงจำ

T0Nz

กรรม  ของแบบนี้ต้องอยู่ในแผนด้วยหรอครับ = ="

ผมคิดว่ามันควรจะมาพร้อมกับคาถาถอนของทางใกลด้วยซ้ำ

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ขุดๆ เอามั่ง
ทำอาหารทีมันหนักแค่ไหนรู้รึเปล่าT^T

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

まよい ねこ

• จืดจางระดับ 10
  • Asura Tester
  • **
  • พ่อค้าเร่ร่อน
ไอเท็มหลายๆชิ้นเตรียมปลดระวางได้เลย ประโยชน์จากที่ใช้ตอนของกำลังจะล้น หรือแบกเพื่อไปใช้ในการรบ

จะเหลือเพียงใช้ตอนมันล้นแล้วจริงๆ  woon_555

(ลองๆคิดถึงข้อดีข้อเสียของการเอาลงแล้ว ผมขาดความรู้ด้านนี้จริงๆแฮะ เพียงแต่มองถึงน้องยาแบก น้องยากระเป๋าสี่มิติ ที่กำลังจะน้อยใจทีมงานไป)