GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : รายการอัพเดตประจำวันที่ 28 สิงหาคม 2556

บุคคลทั่วไป · 47 · 15224

[G]aree[O]nline

• Newbie
  • *
    • http://up.gameindy.com
ตั้งแต่ปรับวอครั้งที่แล้ว โดนพวกแอสพุ่งละกดพากลับ จนเบื่อ เพราะสะท้อนเหมือนจะมีดีเล ?
จะให้วอมีบทมั้งก้ไม่ได้นะ แหม่

.KA.-S.K.-

• เหตุผลมาก่อน
  • Jr. Member
  • **
มีรีสกิลรีสเตตัสนะครับ พรุ่งนี้หลังเปิดเซิร์ฟครับ เดี๋ยวจะแจ้งเวลาอีกทีนะ

แล้วสีชุดหละครับ g#015

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
มีรีสกิลรีสเตตัสนะครับ พรุ่งนี้หลังเปิดเซิร์ฟครับ เดี๋ยวจะแจ้งเวลาอีกทีนะ

ปรับให้ทำเควสได้รัวๆแล้วครับ ไม่พอใจสีไหนทำเควสใหม่ได้เลย  g#029 g#029 g#029

cracw

• **

ปรับให้ทำเควสได้รัวๆแล้วครับ ไม่พอใจสีไหนทำเควสใหม่ได้เลย  g#029 g#029 g#029
ชั่วคราวหรือตลอดไปครับ?

Wildman

• Hidden Master
ดีครับ จะได้เปลียนสีชุดเทร ว่าจะเอา มีส์ทิกส์ ดันไปกดเอา ดีมิเอเทอร์มา

MarCus_KP

ระเบิดวินยาน จะโจมตีเป็นไร้ธาตุหรอครับ หรือยังคิดพลังโจมตีจากพลังเวทมืดอยู่

g#025

merderer

• Newbie
  • *
น่าจะทำให้ตุ๊กตาไม่สะท้อนเมื่อโจมตีด้วยธาตุมืด แบบผ้าคลุม 99 ด้วยนะครับ
เพราะให้ตุ๊กตามันสะท้อนเป็นธาตุมืด โจมตีด้วยธาตุมืดก็ไม่ควรจะสะท้อน

Slipknot

ทำได้ รัวๆ  ของ มัน  ต้องหา ละสิครับ หรือ ว่า ไม่ต้องหา  ??

.KA.-S.K.-

• เหตุผลมาก่อน
  • **

โอเค ครับผม g#008

asurabg1

• Newbie
  • *
วอ เราไปแล้ว

เจอ หมวกเทพธิดา ป้องกันธาตุมืด 5 ครั้ง จบๆจบๆ
สะท้อนไม่ออก

ooGurupatoo

• Newbie
  • *
  • พาลาดินกากๆตัวนึง :)
วอ เราไปแล้ว

เจอ หมวกเทพธิดา ป้องกันธาตุมืด 5 ครั้ง จบๆจบๆ
สะท้อนไม่ออก
ชนะมาเยอะแล้ว แบ่งๆเพื่อนบ้าง เดวโกงเกิน woon_555

jib001

• **
    • นิยายของกระผมครับ
แก้ไขการงานล่ะ ???
เมื่อ 1 คนโง่ มาเจอ 1 คนเหงา เรื่องราวทั้งหมดจึงเริ่มต้นขึ้น
Undefined Love...รัก...ไร้คำจำกัดความ
<<Click

Petty_G

• สถานะ : หุหุ
  • **
  • - -
3. แก้ไข Warlock

- แก้ไขให้การสะท้อนของ " ตุ๊กตาต้องสาป " เป็นการโจมตีสวนกลับประเภทเวทมนตร์ธาตุมืด 100 % **  เป้าหมายที่โดนสะท้อนสามารถใช้พลังต้านเวทในการลดความเสียหายจากการสะท้อน หรือใช้กายทิพย์ป้องกันได้ ความรุนแรงจากการสะท้อนจะเพิ่มขึ้นหรือลดลงตามตารางธาตุเนื่องจากเป็นเวทธาตุมืดแต่จะไม่เพิ่มขึ้นด้วยพลังโจมตีเวทธาตุมืดนะจ๊ะ และ ตะกรุดมหาอาคม, ระเบิดคลั้ง **

***ปรับยังไงก็ปรับไปค่ะ จะดีหรือจะยังไงลองดู(ส่วนตัวเล่นวอลอคประจำอยู่แล้ว)

- แก้ไขให้ " ทักษะราตรีนิรันดร์ " ใช้ระยะร่ายเป็น 1-1.5 วินาที

แก้ไขทักษะนี้ น่าจะแก้ไขระยะเวลาหลังใช้ตามจริงมัน 2 นาทีจะนานไปมั้ย(มันแรงเหรอถึงดีเลนาน)
ดีเลย์ไวๆหน่อยก็ดีค่ะ แล้วอีกอย่างมันเป็นสกีลโจมตีเป้าหมาย1ไม่ใช่สกีลหมู่ จะดีเลย์นานไปไหน
แล้วสกีลนี้มีวอลอคคนไหนเล่นมั่ง

-ทักษะผลาญวิญญาณ

นี่ก็เหมือนกันค่ะ ดีเลนานคนไม่เล่นกัน เป็นสกีลโจมตีเป้าหมายเดี่ยวด้วย

ยังไงรับไปพิจารณาด้วยนะคะ

g#004 g#004 g#004

TerngZaa112

• Newbie
  • *
ไม่คิดจะปรับเผ่าบ้างเร๊อะ เอาเค้าเข้ามาแล้วทิ้งขว้างเลย  woon_cry woon_cry woon_cry