GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : รายการอัพเดตประจำวันที่ 3 กรกฎาคม 2556

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
ตอนนี้ทีมงานกำลังพัฒนาตัวเกมส์และระบบต่างๆอยู่เรื่อยๆใช่ป่ะครับ ก็เข้าใจนะต้องใช้เวลาแล้วก็เงินยังไงก็อย่าปล่อยให้ผู้เล่นรอกันนานนักล่ะอะไรๆที่บอกไว้ก็ให้ทำทันด้วยทำได้มากกว่าที่บอกจะยิ่งดีไปใหญ่

ยังคงพัฒนาอยู่ครับ เพียงแต่ที่เห็นของขายเยอะในสัปดาห์นี้เพราะว่าวัน เสาร์ อาทิตย์ ที่จะถึงนี้ (6-7 ก.ค)

อสุราจะไปออกบูธที่ชลบุรีครับ เลยเป็นการอัพเดทส่วนของที่จะขายในวันนั้นครับ

บู๊สุดคุ้มมะเหนเอาลงเลย  g#012

มีบู๊สุดคุ้มขายในงานครับ อิอิ

555

• Jr. Member
  • **
  • โลกคือหนังสือเล่มใหญ่เล่มหนึ่ง ผู้ที่ไม่ออกจากบ้าน ย่อมอ่านหน้าเดียวเท่านั้น