GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เค้าดูถูกผม!นรก

_PERRYWiNKlE .

• Jr. Member
  • **
  • _PERRYWiNKiE *

เค้าหาว่าผมกากอ่ะ ผมเสียใจแระเจ็บใจแทบไม่อยากเล่นเกมแล้ว ผมทำได้แค่นี้ก็ดีแล้ว
ช่วยดูด้วยละกัน ผมเสียใจมาก เล่นเกมดีๆๆทำไมต้องว่ากันด้วย เสียใจแระเจ็บ เป็นนะคับ  g#043 g#043

yonkung

• บุคคลทั่วไป
ไปลุมเขาอ่ะ จิ -.-

คำว่ากากไม่ใช่คำหยาบนะ
กาก ก็คือ พวกอ่อน ไม่สู้ กลัว ไม่กล้า

อ่า เราอ่านในเน๊ตมา

nua

• Newbie
  • *
  • nua=inw
เอ่อ จาบอกว่า ผมไม่ได้พุดผิด หรือ ดูถูกใคร นะ ครับ พอดีว่า ผมคงไม่เก่งแล้วสู้ไม่ไหว

ผมเลยจาพิมพ์ไปบอก เพื่อนผมที่ชื่อ กา แต่ผมกด ก ผิดไป 1 ตัว เลยเป็นคำว่ากาก

ให้มาช่วยผมในแบทที เพราะผมโดนลุม ผมเลยพิมพ์ออกมา ว่า กาก ลุมอ่ะ ซึ้งที่จริง ต้อง เป็น  กา  ลุมอ่ะ

แล้วมาดูมันเป้นตัวขาวซึ้งต้องซิบไป ครับ ซิบต่อไปว่า มาช่วยทีไม่ไหวแล้ว

เอาแบบเต็มๆนะครับ กาก ลุมอ่ะ มาช่วยเราที่ ไม่ไหวแล้ว ในแบท

nua

• Newbie
  • *
  • nua=inw
ตอนนี้ผมก็เสียใจที่มีคน มาบอกว่าผมไปดูถูกเขา ไม่ใช่เลยครับ ลำบากใจมากที่เราไม่เก่งแล้วพิมพ์ผิดพลาดไปอ่ะ

ผมไม่ได้ตั้งใจ เพราะคำที่จาพิมพ์ไม่ใช่แบบนั้น อาจเกิดจากผมเครียดมาก ผมจาทำยังไงดีไม่มีกะจิตกะใจจาเล่นเกมแล้ว

มันเศร้าอ่ะครับ ผมพิมพ์ผิดไป ก็ยอมรับ แต่มาหาวว่าผมดูถูกไม่ใช่นะครับ เพราะผมไม่มีเคยดูถูกใครเลย

ทำไงดีครับ เสียใจมากที่ตัวเองพิมพ์ผิดไป T^T g#002 g#002 g#002 woon_cry

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ก.ไก่ กับเอนเตอร์มันไกล้กันมากเลยนะครับถ้าผิดตัว\]'/=[;.ฃลงฝชบวใ ก้อพอว่าจะครับมันไกล้เอนเตอร์

g#037 g#037

'~ คุณอิ๊๋J ~'

• Newbie
  • *
ที่บอกว่าสู้ไม่ไหวนี่ ขอโทดทีนะคะ จากใจหรือตอแหล!!

เพราะดูจากการที่คุณเล่นนรกมาแล้ว แค่พี่เราเดินผ่านโกเลมก้อมาแปลงม่อนใส่ ทั้งๆที่เราก้อแค่เดินผ่าน

แล้วยังตีบอสอีก เราตีตั้งนาน อยู่ๆคุณมาแปลงม่อนใส่ฆ่าเราและแย่งบอสไป

ถามอีกทีนะคะ กากหรือ ตอแหล!!

ไม่ได้ด่านะคะ ถาม

ปล.ผู้หญิง ตอแหล!! นั้นธรรมชาติ แต่ผู้ชายนี่ซิ ..  (คิดเอาเองนะจ๊ะ ไม่ได้สื่ออะไรเลย^^)

nua

• Newbie
  • *
  • nua=inw
มันเครียด ครับ ไม่รุ้จาทำไงดี ผมต้องพึ่ง กา มาช่วย มือผมเกร็ง เท้าเกร็ง เย็นไปหมด

แทบช็อก มือผมไม่น่าที่จะเกร็งเลย ผมเลยโดนเข้าใจผิดเลย เสียใจมากเลย woon_cry

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
 woon_5555 woon_5555

รู้สึกไอการเล่นคำพูดจากเบาๆให้เป็นคำพูดที่รุนแรงถึงขั้นแบนได้น่าจะเป็นพวกคุณก่อนนะครับ พวกเขาทำมั้งก้ออย่าโวยวายอะไรเลยครับ

ทีใครทีมันมั้งครับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ว่ากันเหน ๆ อะ ยังไม่ได้เอ่ยอะไรเล้ย ร้อนตัวกันใหญ่เชียว  g#037

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
มันเครียด ครับ ไม่รุ้จาทำไงดี ผมต้องพึ่ง กา มาช่วย มือผมเกร็ง เท้าเกร็ง เย็นไปหมด

แทบช็อก มือผมไม่น่าที่จะเกร็งเลย ผมเลยโดนเข้าใจผิดเลย เสียใจมากเลย woon_cry

สตอเบอรี่ อร่อยดีจัง  g#022

Buzaba`

• แด๊นนนนน

• **
พวกผมไม่ทำไครก่อนหรอกนะคับ ที่ลงบอดเพราะโดนมาก่อน แค่นั้นเอง แต่ผมเจ็บจิงๆๆนะ T^T

Buzaba`

• แด๊นนนนน

• **
ที่บอกว่าสู้ไม่ไหวนี่ ขอโทดทีนะคะ จากใจหรือตอแหล!!

เพราะดูจากการที่คุณเล่นนรกมาแล้ว แค่พี่เราเดินผ่านโกเลมก้อมาแปลงม่อนใส่ ทั้งๆที่เราก้อแค่เดินผ่าน

แล้วยังตีบอสอีก เราตีตั้งนาน อยู่ๆคุณมาแปลงม่อนใส่ฆ่าเราและแย่งบอสไป

ปล.ผู้หญิง ตอแหล!! นั้นธรรมชาติ แต่ผู้ชายนี่ซิ ..  (คิดเอาเองนะจ๊ะ ไม่ได้สื่ออะไรเลย^^)
เหมือนคุณอ่าแหล่ะ อย่าเอาคนอื่นไปเปรียบกะคุณสิ ผมแค่พูดความจิง

Buzaba`

• แด๊นนนนน

เริ่มก่อนเหนๆอะพวกตอแหลอะ  g#037