GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ลองเสนอดูเล่น การเรียกผู้เล่นเก่ากลับมา

inwZeus

• Newbie
  • *
จีเคยบอกว่าจะมีการดึงผู้เล่นเก่ากลับมา ลองคิดดูผู้เล่นเก่าที่หายไปถ้าจะกลับมาเล่นใหม่ อาจจะคิดว่ายังไงก็สู้คนเล่นปัจจุบันไม่ได้

จีน่าจะมีโปร อย่างเช่น ไม่ล็อกอิน 1 เดือน แจก Box IX EXP เต็ม 1 กล่อง Dew 5 1ขวด ไม่ออน 2 เดือน ก็แจกอย่างละ 2
ถ้าไม่ออนนานกว่านั้นก็เอาจำนวนเดือนเข้าไปคูณ ลองเสนอดู แจกแค่นี้ผู้เล่นปัจจุบันน่าจะไม่โวย

ถ้ามียารีพ่วงมาด้วย มีคนโวยแน่

tood2012

• Newbie
  • *
ไม่ได้หรอกแจกไปก็เท่านั้นคนเก่าก็ไม่กลับเพราะเรื่องเอลบัค

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ตอนนี้เอลบั๊คมีวิธีแก้ไขแล้วครับ ส่วนกิจกรรมไม่ล๊อกอินนานมีของให้เคยจัดแล้วครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

tokidoki

• Jr. Member
  • **
 woon_bye

ไม่มีประโยชน์ครับ หาเกมส์ใหม่ๆเล่นจะดีกว่า คนเลิกเล่นสาเหตุหลักๆเอลบัค แต่เป็นการบริหารงานที่ไม่ดีของทีมงาน

เช่น หลังๆ แทบจะไม่มีโปรเติมเงินออกมาเลย อยู่ดีๆก็นำระบบ senator ออกโดย และบอกจะนำระบบ lotto เข้ามาทุกวันนี้ยังไม่เห็นเงาของระบบ lotto เลย

ถามไปก็กำลังดำเนินการอยู่ สัตร์ขี่ใหม่ๆที่เอารูปมาโชว์ มีเข้าก็มาไม่ครบ สกิวสัตร์เลี้ยงก็ไม่นำมาขาย (ได้ข่าวว่าเอามาขายในงานครั้งล่าสุด ไม่ทันละกูเลิกละ) g#016

เกมส์มันน่าเล่นนะ แต่ทีมงานไม่เอาใจใส่เอง มีแจกของคนก็ไม่กลับมาแล้วแหละ

tood2012

• Newbie
  • *
อืมเกมนี้สนุกนะแต่เสียดายคนหายหมดถึงแม้จะโดนหรอยทุกคืนแต่ก็สนุกเสียดายจิงๆๆ

jettaphat

• Newbie
  • *
ตอนนี้เอลบั๊คมีวิธีแก้ไขแล้วครับ ส่วนกิจกรรมไม่ล๊อกอินนานมีของให้เคยจัดแล้วครับ

ครับ มีการแก้ไขแล้ว แต่ก็ยังทำเอลบัคออกกันมาได้อยู่
ไม่ใช่ไม่มีหลักฐานแล้วมาพูด เพราะไม่อยากเซฟเอามาลงแล้ว เหนื่อยครับ ไว้แก้ไขได้แน่ๆก่อนครับ

ปกติ ณ ตอนนี้ ยังมีคนทำอยู่ครับ จีเอ็มลองเข้าไปในตัวละครทุกตัวก่อน แล้วจะได้เห็น

ปล. ไม่อยากเซฟมาเป็นหลักฐาน เพราะเซฟไปแล้วก็แก้ไขโดยการยึด แบบนี้ก็ยึดกันตลอดหล่ะ

ฝากไว้พิจารณาแล้วกัน

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member

ครับ มีการแก้ไขแล้ว แต่ก็ยังทำเอลบัคออกกันมาได้อยู่
ไม่ใช่ไม่มีหลักฐานแล้วมาพูด เพราะไม่อยากเซฟเอามาลงแล้ว เหนื่อยครับ ไว้แก้ไขได้แน่ๆก่อนครับ

ปกติ ณ ตอนนี้ ยังมีคนทำอยู่ครับ จีเอ็มลองเข้าไปในตัวละครทุกตัวก่อน แล้วจะได้เห็น

ปล. ไม่อยากเซฟมาเป็นหลักฐาน เพราะเซฟไปแล้วก็แก้ไขโดยการยึด แบบนี้ก็ยึดกันตลอดหล่ะ

ฝากไว้พิจารณาแล้วกัน

ทราบครับว่ามีการทำออกมาได้อยู่ทุกครั้งที่มีการปิดปรับปรุง sv เพราะผมเป็นคนเลือกวิธีดำเนินการนี้เอง และแน่นอนครับผมก็ได้ประกาศไว้แล้วว่าผมจะดำเนินการยึดเรื่อยๆ ครับ ยึดแบบไม่ชดเชยเพราะถือว่าตั้งใจครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

tood2012

• Newbie
  • *
เซฟรูปมาลงเลยไม่ต้องกลัวคนเติมทำบัคมาไช้ก็ต้องโดนไม่มีการยกเว้นทุกคนต้องเท่าเทียมกัน

tood2012

• Newbie
  • *