GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอให้เปลี่ยนหัวหน้าจีเอ็ม

fomemer

• Newbie
  • *
 g#003 คิดดูตั้งแต่มันมาเป็นหัวหน้า กู(ผม)ก็เห็นมันสั่งปิด Senetor แล้วก็ให้เอาแต้มไปสุ่มเอาขี้กากไรไม่รู้ ถามจริงรายได้ของคุณเพิ่มขึ้นหรือน้อยลง
แจ้งอะไรแก้ไขไม่เคยได้ ก็เข้าใจน่ะว่าตัวเกมมันเป็นของนอกกเขา พวกคุณไม่ได้สร้างอะไร แต่ก็ควรจะมีการแก้ไขอะไร ชี้แจงให้แน่ชัด บอกด้วยว่าจะแก้ไขได้ภายในวันไหน !!  woon_yes  ฝากถึงหัวหน้าจีคนใหม่ ไอ้กวย !!  woon_bye

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ระบบ senator จะกลับมาในรูปแบบใหม่ครับ เพียงแต่ใช้ระยะเวลาในการดำเนินการเยอะนิดนึงน่ะครับ อันนี้ผมเอาเสียงตอบรับของผู้เล่นในเรื่องนี้ไปคุยมาแล้วครับ ^^
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

fomemer

• Newbie
  • *
 woon_yes ผมล่ะสงสารจีแพท เป็นการส่วนตัวจริงๆ ผมรู้ว่าคุณกดดันแค่ไหน ต้องค่อยรับคำนั้นนู๊นนี้  ผิดที่หัวหน้าคุณนั้นแหละ  woon_555

tokidoki

• Jr. Member
  • **

g#020 แปลกเนอะปิดแต่ Godswar เกมส์อื่นเห้นมีให้แลกตลอด  สงสัยรายได้จาก godswar น้อย ก็พวกคุณเล่นคิดโปรกากๆ เอาระบบดีๆออมันจะไม่น้อยได้ไง  #038

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member

g#020 แปลกเนอะปิดแต่ Godswar เกมส์อื่นเห้นมีให้แลกตลอด  สงสัยรายได้จาก godswar น้อย ก็พวกคุณเล่นคิดโปรกากๆ เอาระบบดีๆออมันจะไม่น้อยได้ไง  #038

ของเกมอื่นเข้าไปกดแลกของก็หมดเหมือนกันครับ คือมีรูปแสดงแต่กดแลกจริงๆ ไม่ได้
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า