GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ:ขั้นตอนการดำเนินการยึด Pet บั๊กค่าสเตตัสสูงผิดปกติ

M_100

• Newbie
  • *
1 อาทิตย์ก็ 1 อาทิตย์ครับผมไม่ซีเรียสแต่ยึดไปก็ช่วยเป็นกลางนิดนะครับเพราะผมเคยแจ้งไปก่อนหน้าที่จะมีเอลบัคระบาดซะอีกทุกคนในเกมส์คงจำกันได้แต่คำตอบมันคือค่าไม่ได้บัค แต่พอมาตอนนี้จะมาบอกว่าบัคมันไม่แฟร์นี่เพราะยารีผมไม่ใช่ได้มาฟรีๆนะขวกนึงต้องเติม 3000 แล้วก็สกิลสัตว์เจดทั้งหลายผมก็ต้องซื้อไม่ใช่ขอมาฟรีๆหรือไปเล่นกิจกรรมเพื่อได้มา เจดกะสกิลสัตว์ผมก็ไปซื้อมาที่งานถ้าจำได้ อาทิตย์หน้าผมจะมาดูคำตอบแล้วกันว่าทีมงานจะแก้ไขยังไง  g#031

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
1 อาทิตย์ก็ 1 อาทิตย์ครับผมไม่ซีเรียสแต่ยึดไปก็ช่วยเป็นกลางนิดนะครับเพราะผมเคยแจ้งไปก่อนหน้าที่จะมีเอลบัคระบาดซะอีกทุกคนในเกมส์คงจำกันได้แต่คำตอบมันคือค่าไม่ได้บัค แต่พอมาตอนนี้จะมาบอกว่าบัคมันไม่แฟร์นี่เพราะยารีผมไม่ใช่ได้มาฟรีๆนะขวกนึงต้องเติม 3000 แล้วก็สกิลสัตว์เจดทั้งหลายผมก็ต้องซื้อไม่ใช่ขอมาฟรีๆหรือไปเล่นกิจกรรมเพื่อได้มา เจดกะสกิลสัตว์ผมก็ไปซื้อมาที่งานถ้าจำได้ อาทิตย์หน้าผมจะมาดูคำตอบแล้วกันว่าทีมงานจะแก้ไขยังไง  g#031

รบกวนแจ้งเข้ามาที่หน้าแจ้งปัญหา หรือ ติดต่อเข้ามาที่ call center ได้เลยครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

M_100

• Newbie
  • *

รบกวนแจ้งเข้ามาที่หน้าแจ้งปัญหา หรือ ติดต่อเข้ามาที่ call center ได้เลยครับ
แจ้งไปแล้วครับทีมงานบอกจะติดต่อกลับมาแต่สุดท้ายก็เงียบ woon_huh

M_100

• Newbie
  • *
ครบ 1 อาทิตย์แล้วนะครับยังไงรบกวนขอคำตอบที่ชัดๆไปเลยดีกว่าครับว่าคืนหรือไม่ถ้าไม่ผมจะได้เลิกเล่นครับถ้าคืนผมก็จะมาเล่นเหมือนเดิม g#031ขอตรงๆเลยครับไม่ต้องคิดมากเพราะมันเสียความรู้สึกที่เมื่อก่อนพูดอย่างพอมาตอนนี้พูดอย่างเมื่อก่อนบอกไม่บัคแต่ตอนนี้โดนยึดมันหมายความว่ายังไง woon_huh แล้วสรุปผมจะเชื่อถือใครได้ขนาดทีมงานผมยังเชื่อไม่ได้ผมจะรอคำตอบถึงพฤหัสหน้าแล้วกันนะครับ woon_bye

jesusc

• Newbie
  • *
 woon_555 ไม่ต้องรอแล้วมั้ง คนหายหมดแล้ว กว่า จีจะมาตอบ คงไม่ต้องพูดถึง  woon_bye

M_100

• Newbie
  • *
>>>  g#046 <<< อ่านก่อนคอมเม้นผมนะครับแล้วที่คนหายเพราะอะไรก็น่าจะรู้นะครับ ไม่ใช่พูดอย่างทำอย่างตัวเกมส์มันดีนะแต่การให้บริการมันแย่ใครเค้าจะเล่นกันเซิฟนอกคนเล่นยังเต็มแล้วทำไมของเราถึงไม่มีเคยเข้าไปดูบ้างหรือเปล่า(ไม่ใช่ดูเฉยๆนะดูแล้วต้องเอามาแก้ไขปรับปรุงสิ)

M_100

• Newbie
  • *
คิดก่อนตอบนะครับท่าน g#046ที่ยึดสัตว์หลักของผมเพราะบอกว่ามันบัคแล้วเมื่อก่อนบอกว่าไม่บัค ในเมื่อเมื่อก่อนบอกไม่บัคผมถามหน่อยว่าถ้าเป็นคุณคุณจะส่งสัตว์เลี้ยงตัวหลักตัวเองหรือไม่ เพราะท่านบอกให้แจ้งสัตว์ที่มีค่าสูงผิดปกติ แต่ท่านบอกของผมไม่บัคแล้วจะส่งเพื่อ?? พอไม่ส่งถึงกำหนดผมไม่ได้แจ้งก็มายึด ผมถามหน่อยผมลงทุนกะสัตว์เลี้ยงไปกี่หมื่น ถ้าคุณเป็นผู้เล่นคุณจะรู้สึกอย่างไร ช่วยตอบทีเถอะ

lovesza

• Jr. Member
  • **

M_100

• Newbie
  • *
แล้วของเมิงนี่ตกลงบัคมั้ยวะ ถามเมิงไม่ได้ถามจีเนี้ย woon_love
woon_huhก็กูถามจีแล้วไงว่าบัคหรือไม่ถ้าคำตอบคือบัคกูก็เปลี่ยนใหม่แต่จีมันบอกไม่ไงมึงอ่านไม่เข้าใจหรอกูว่ากูพิมพ์เข้าใจง่ายแล้วนะ กูเห็นมึงเสือกตลอดทุกงานแต่กูไม่อยากเถียงพวกมึงทำตามกฎที่ทีมงานแจ้ง กูถามหน่อยถ้าเป็นพวกมึง พวกมึงจะบ่นมั๊ยทั้งๆทีทีมงานมันบอกว่าไม่บัค แล้วพวกมึงจะแจ้งซ้ำซากว่าของกูบัคหรอสมองมีไว้ให้คิดไม่ใช่ไว้ให้มันฝ่อ woon_hurt

M_100

• Newbie
  • *
อ่อลืมบอกไป กูไม่ได้ทำงานนั่งแดกจนอ้วนเหมือน....แล้วก็มาสร้างปัญหาให้เซิฟเน่าเพื่อเอาใจฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งเพียงแค่เพราะโดนแจ้งโดยบุคคลที่เติมเกมส์เยอะๆ ผลสุดท้ายมันก็เจ้งไปตามระเบียบอย่างที่พวกมึงๆๆๆทำกันอยู่ไง (คงไม่ต้องบอกนะว่ากูด่าใคร) ก็จริงแหละพวกมึงถ้าไม่ประจบประแจงคงอยู่กันไม่ได้เพราะไม่ได้นั่งแดกนอนแดก ใครโทรไปแจ้งก็ปัดไปวันๆ เพียงแค่เอาตัวรอด เอาเถอะมึงจะคืนไม่คืนกูก็ไม่แคร์ละเกมส์ที่มีทีมงานแบบนี้คงจะพัฒนากันไม่รอดหรอกจะทำมาอีกกี่เกมส์มันก็จบลงแบบเดิมๆแหละ(กูม่ได้แช่งแต่กูพูดความจริง) พวกมึงยึดสัตว์หลักที่คนทุกคนเค้าลงทุนมาตั้งแต่เริ่มเล่นจนปัจจุบันผลกระทบมันเป็นยังไงก็คงจะเห็นๆกันอยู่นะเค้าไม่ได้จงใจสร้างมันเพื่อผลประโยชน์ แต่มันเป็นของมันเอง และที่สำคัญกูก็แจ้งไปแล้วตั้งแต่ต้นๆสุดท้ายพวกมึงก็กลืนน้ำลายตัวเอง ถ้ากูจะเอาเรื่องมันไม่ยากหรอกนะข้อหาช่อโกงทรัพย์อ่ะกูมีหลักฐานและพยานพร้อมแต่กูคิดว่าโยนให้หมามันแดกไป ยารี 20 ขวด ขวดละ 3000 บาท พวกมึงคำนวณเอาว่าเท่าไหร่นี่ยังไม่รวมถึงเจดที่เอามาครอบรวมไปถึงสกิล 2-3-4-5 และอีกหลายอย่างคิดดีๆก็เกือบแสนอาจจะถึงแสนด้วยซ้ำ เอาเถอะพวกมึงเอาไปก็ขอให้พวกมึงร่ำรวยแล้วกันโชคดี woon_bye

M_100

• Newbie
  • *
จะเอาหลักฐานก็บอกครับเดี๋ยวเอามาลงให้ดูเรื่องบัญชีที่โอนก็มีถ้าอยากดูผมไปขอจากธนาคารได้ g#031

lovesza

• **
เมิงนี่ไม่หายโง่นะ ค่ารี ค่าlv.สกิวเพท ค่าแร๊ง เค้าไม่ได้รีนะ เค้ารีแต่exp เมิงก็เอาไปกดเองดิไอ้บ้า

รีไม่หาย เปอไม่หาย แร๊งไม่หาย แต่กูคิดว่าลัค600เมิงคงไม่มีแล้วล่ะ

คนอื่นเค้าก้คืนค่าหมดแล้วไอ้โง่ แล้วเมิงจะไปฟ้องไรเค้า ฟ้องพ่องเมิงโน่นไอโง่ เหลือมืงนี่ล่ะไอสัสตัวเดียว ฟ้องเลยสัสกูอยากเห็นจังว่ะเห้ย ช่อโกงบ้าบอคอแตกห่าเหวไรของมืงเนี้ย

M_100

• Newbie
  • *
เมิงนี่ไม่หายโง่นะ ค่ารี ค่าlv.สกิวเพท ค่าแร๊ง เค้าไม่ได้รีนะ เค้ารีแต่exp เมิงก็เอาไปกดเองดิไอ้บ้า

รีไม่หาย เปอไม่หาย แร๊งไม่หาย แต่กูคิดว่าลัค600เมิงคงไม่มีแล้วล่ะ

คนอื่นเค้าก้คืนค่าหมดแล้วไอ้โง่ แล้วเมิงจะไปฟ้องไรเค้า ฟ้องพ่องเมิงโน่นไอโง่ เหลือมืงนี่ล่ะไอสัสตัวเดียว ฟ้องเลยสัสกูอยากเห็นจังว่ะเห้ย ช่อโกงบ้าบอคอแตกห่าเหวไรของมืงเนี้ย

มึงนี่โง่กู่ไม่กลับจริงๆ 555 สงสัยที่มึงเรียนคงสอนไม่ค่อยดีทำให้สมองมึงไม่ค่อยพัฒนา กูก็บอกแล้วจีมันบอกกูว่าค่ามันไม่บัคแล้วกูจะคืนเพื่อ??? มึงเข้าใจยังหรือยังอีก กูรู้ค่ออื่นไม่ได้รี แต่นี่มันบอกกว่าไม่บัคแล้วมายึดแถมไม่คืนไรซักอย่างกูโทรไปมันก็ไม่รับแล้วกูจะแจ้งบอกพวกควายๆอย่างพวกมึงอีกหรอว่าค่ากูบัคหรือเปล่าครับๆ เพราะมันเคยบอกกูไงว่าค่ากูไม่บัคแล้วมันจะมายึดเพื่อไร ถ้ากูจะฟ้องจริงๆกูก็ทำได้เพราะมันบอกไม่บัคแต่มันมายึด มึงนี่ยังจะมาโชว์ให้คนอื่นเห็นความโง่ของมึงอีกเน๊อะควายมันยังพอทำให้ฉลาดได้แต่มึงกูว่าคงยากว่ะ

lovesza

• **

มึงนี่โง่กู่ไม่กลับจริงๆ 555 สงสัยที่มึงเรียนคงสอนไม่ค่อยดีทำให้สมองมึงไม่ค่อยพัฒนา กูก็บอกแล้วจีมันบอกกูว่าค่ามันไม่บัคแล้วกูจะคืนเพื่อ??? มึงเข้าใจยังหรือยังอีก กูรู้ค่ออื่นไม่ได้รี แต่นี่มันบอกกว่าไม่บัคแล้วมายึดแถมไม่คืนไรซักอย่างกูโทรไปมันก็ไม่รับแล้วกูจะแจ้งบอกพวกควายๆอย่างพวกมึงอีกหรอว่าค่ากูบัคหรือเปล่าครับๆ เพราะมันเคยบอกกูไงว่าค่ากูไม่บัคแล้วมันจะมายึดเพื่อไร ถ้ากูจะฟ้องจริงๆกูก็ทำได้เพราะมันบอกไม่บัคแต่มันมายึด มึงนี่ยังจะมาโชว์ให้คนอื่นเห็นความโง่ของมึงอีกเน๊อะควายมันยังพอทำให้ฉลาดได้แต่มึงกูว่าคงยากว่ะ
งั้นกูขอให้มืงได้เพทลัค 600 ไวไวนะไอสัส #038