GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ:ขั้นตอนการดำเนินการยึด Pet บั๊กค่าสเตตัสสูงผิดปกติ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
อัพเดทเพิ่มเติมครับ : ตอนนี้ผมอาจจะทำทุกอย่างให้กลับมาเป็นไม่บั๊คได้เลยครับแต่อยู่ในขั้นการทดลองวิธีนี้อยู่ได้ผลเช่นไรจะแจ้งให้ทราบนะครับ  g#031 g#022
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

ProtoCaL

• Jr. Member
  • **
อัพเดทเพิ่มเติมครับ : ตอนนี้ผมอาจจะทำทุกอย่างให้กลับมาเป็นไม่บั๊คได้เลยครับแต่อยู่ในขั้นการทดลองวิธีนี้อยู่ได้ผลเช่นไรจะแจ้งให้ทราบนะครับ  g#031 g#022
ได้แบบนี้ก็ดี

lovesza

• **

chimmy

• **
ผมไม่ได้เถียงใครน่ะ แต่ที่ M100 บอกคือสิทธิ์ที่เค้าจะได้ในส่วนที่เค้าจ่ายไปหรือลงทุนไป ผมว่าเค้าแฟร์ดีด้วยซ้ำ เพราะเค้าบอกว่าจะยึกก็ยึดไปแต่ขอของคืน
ผมเข้าใจเรื่องที่เอาเอลกินเอล แล้วครอบเจด จะทำให้เมิจได้ค่าเพิ่มขึ้นมาก เพราะผมก็ทำแบบนี้เหมือนกัน ใครไม่เชื่อไปลองทำดูแล้วจะรู้เอง แต่เท่าที่ดูจีเค้าก็จะชดใช้เป็นแพนด้าเเท้ๆให้เลย
สำหรับผม ผมว่าแจ่มเลยแหละ เพราะเริ่มเมิจใหม่ แถมู้ทริคต่างๆ มาเยอะแล้ว บางคนกว่าจะรู้ทริคก็เมิจไปหลายรอบแล้ว

ฝากไปยัง M100 ผมว่าถ้าจีให้ตามที่คุณใช้ไปจริงๆน่ะสัตว์ใหม่คุณยังไงก็ดีกว่าเดิมครับ ถ้าไม่นับค่าบัคน่ะ

akcjj

• Newbie
  • *
 woon_love woon_love ดีแล้ว ครับ ถ้า  g#046 ทำได้ แต่อย่าสะเทือน ตัวไม่มีปัญหานะครับ
เพราะ ส่วนมาก แก้ตรงไหน มันจะไปมีปัญหา ส่วนอื่น ทุกที (อ่อ ขอออกความเห็น ผมว่าเอลฟ์ บัค 6 ค่า ไม่ได้เพิ่งมาเป็นหลัง แพท 140 หรอกครับ
แค่ เอลฟ์ ที่ มัน บัค 1 ค่า กับ 2 มันไม่พัฒนา แค่ นั้นเอง บัค 1 ค่า ก้ดีใจ เพราะ ไปหา ข้อมูล จากเซิฟนอก)  #038 #038 #038
ไม่งั้น มัน จะมีเยอะแยะ หรอ ครับ ใช้กันมา ตั้งนาน 1-2 ค่าเนี๊ยะ

เอาสนุก ๆ นะครับ อย่า ซีเรียส สู้กันแบบ แฟร์ ๆ มีปัญญา ก็ เติมไป ไม่มีก็ ขยัน ๆ หน่อย
ไม่เอาแบบ หาข้อมูล มาใช้เพื่อหาประโยชน์ใส่ตัว จน สปาเอือม จึงโต้กลับแบบ มันส์ ๆ   woon_hurt เริ่มยาว แล้วยิ่งพิมพ์ ยิ่งมันส์  5 5 5

lovesza

• **
เป็นสันดานไปแล้ว นิสัยชอบเอาเปรียบมันแก้ยาก คืน ๆ ซะ จบ ๆ ไป สุดซอย ที่แม่งบัคมาเป็นปี ใช้ประโยชน์จากบัคมาเปนปี ไม่พูดมั่งวะ

seasonidol2

• Newbie
  • *
อย่าร้องดิไอดาตเบล ไอฟาย อิจฉา เค้าหรอ 5555 ดีนะกุเลิกเล่นเเล้ว เเก็บัคใหม่ ก็ทำใหม่จะเห็นยากไร ยึดไปก็ทำใหม่  g#037

lovesza

• **
ก็บอกแล้ว เป็นสันดาน สันดรมันยังขุดได้ ท่าจะไม่ได้เป็นคนเดียว เกิดขึ้นเป็นพวก ๆ ขนาดมีเล่นยังเอาตัวไม่รอด อ่อน

M_100

• Newbie
  • *
woon_love woon_love ดีแล้ว ครับ ถ้า  g#046 ทำได้ แต่อย่าสะเทือน ตัวไม่มีปัญหานะครับ
เพราะ ส่วนมาก แก้ตรงไหน มันจะไปมีปัญหา ส่วนอื่น ทุกที (อ่อ ขอออกความเห็น ผมว่าเอลฟ์ บัค 6 ค่า ไม่ได้เพิ่งมาเป็นหลัง แพท 140 หรอกครับ
แค่ เอลฟ์ ที่ มัน บัค 1 ค่า กับ 2 มันไม่พัฒนา แค่ นั้นเอง บัค 1 ค่า ก้ดีใจ เพราะ ไปหา ข้อมูล จากเซิฟนอก)  #038 #038 #038
ไม่งั้น มัน จะมีเยอะแยะ หรอ ครับ ใช้กันมา ตั้งนาน 1-2 ค่าเนี๊ยะ

เอาสนุก ๆ นะครับ อย่า ซีเรียส สู้กันแบบ แฟร์ ๆ มีปัญญา ก็ เติมไป ไม่มีก็ ขยัน ๆ หน่อย
ไม่เอาแบบ หาข้อมูล มาใช้เพื่อหาประโยชน์ใส่ตัว จน สปาเอือม จึงโต้กลับแบบ มันส์ ๆ   woon_hurt เริ่มยาว แล้วยิ่งพิมพ์ ยิ่งมันส์  5 5 5
หุหุ...ถ้าคิดว่าค่ามันบัคมานานแล้วตั้งแต่แพท 140 จะมาทำไมคนที่ใช้เอลเขียวทั่วเซิฟค่าถึงไม่บัคล่ะครับ และคนที่จับเอลเขียวมาซีนเพื่อให้ตัวหลักกินทำไมค่ามันถึงไม่บัคหลายๆค่าล่ะ ผมตรงๆครับถ้าค่ามันบัคตั้งแต่ตอนนั้นคงไม่มีใครโวยจริงมั๊ยครับเพราะคงใช้กันทั่วเซิฟ ถ้าจะว่าผมอ้างก็หัดลองไปเล่นเซิฟนอกดูบ้างครับจะได้รู้เค้าเป็นยังไงไปถึงไหนกันแล้ว เท่าที่ผมจำได้มันมาเป็นตั้งแต่ที่จีเอลแพนด้าแท้มาแจกนะตอนรวมเซิฟหรือไงเนี่ยแหละถ้าจำไม่ผิด ถ้าคิดว่าผมอ้างก็โทษทีครับ ยังไงก็ขอส่วนที่ผมขอไปทั้งหมดคืนผมก็ไม่มีปัญหาอะไรครับอย่างที่บอกผมไม่เคยคิดจะโกง เล่นตามที่เพื่อนๆแนะนำว่าทำไงค่าถึงจะดีถึงจะแรง อ้อแล้วสันดารอ่ะผมว่าไม่ใช่ผมนะเพราะเอลบัค 6 ค่าผมก็เพิ่งมาทำทีหลังพวกคุณอีก หรือจะเถียงเอ่ย woon_huh

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
รายละเอียดวิธีการดำเนินการแก้ไข Pet ที่มีปัญหาแบบใหม่ จะมีมาให้อ่านเร็วๆ นี้ รับลองถูกใจผู้เล่นแน่นอนครับ และ ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

Donuty

• Newbie
  • *
 g#020 วันนี้วันที่เท่าไหร่แล้วยังไม่มีใครได้ชดเชย ดำเนินการนานแท้ หรือจะจริงอย่างที่จีบอกว่าหลังวันที่15 แต่ไม่มีกำหนดแล้วเสร็จมันจะเป็นแบบนั้นหรือป่าว

Donuty

• Newbie
  • *
รายละเอียดวิธีการดำเนินการแก้ไข Pet ที่มีปัญหาแบบใหม่ จะมีมาให้อ่านเร็วๆ นี้ รับลองถูกใจผู้เล่นแน่นอนครับ และ ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

แน่ใจแล้วหรอนี่คือการชดเชย แค่เอา Pet ไปปัดค่าคืน exp ก็ยังอยู่กับ Pet ตัวนั้น ยารีก้ยังคาอยู่แล้วถ้าคนอยากจะเอาไปใส่สัตว์ตัวหลักจะทำไงครับ ถ้ายังคาตัวนี้อยู่ผมบอกเลยคนมันก็กลับเอามาทำบัคอยู่ดีอ่ะ ไหนบอกจะคืนยารี ไหนบอกจะคืนเป็นยาดิว โกหกชัดๆๆย้อนกลับไปอ่านที่โพสไว้ดูว่าพิมพ์ว่าไรมั่ง  คนมันถึงส่งคืนกัน ถ้าชดเชยแล้วเป็นแบบนี้ไม่บอกตั้งแต่แรก บอกตรงๆๆว่า ห่วยมาก พูดไรไม่เคยจำเลยใช่ป่ะหรือว่าพ่นๆๆแค่ผ่านไปที