GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ของที่สั่งซื้อทีงาน ที่ชลบุรี วันที่ 6-7 ก.ค 56

tokidoki

• Jr. Member
  • **

g#016 ผ่านมาก็หลายวันแล้วนะครับจี ไม่เห็นได้ ไอเทมที่สั่งเลย

เร่งให้ทีครับ  g#046

g#035
 g#035

good_ending

• **
จีเอ็มวันๆโพสแต่เรื่องไร้สาระเมื่อไหร่จะบอกซักทีว่า"ของที่งานแหลมทองจัดส่งเรียบร้อยเเล้วครับ"เบื่อมากเลยไม่เอาละโอนตังมาคืนได้ป่าวเซงซื้อของไม่ได้ใช้ซักทีเพราะงี้งัยคนน้อยลงเรื่อยๆเซิฟจะร้างอยู่ละ  woon_angry  woon_angry  woon_angry  woon_angry

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ต้องขออภัยจริงๆ ครับ  g#002  พรุ่งนี้ผมจะดำเนินการให้เสร็จเรียบร้อย พร้อมกับของสมนาคุณทุกคนที่สั่งครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

good_ending

• **
ต้องขออภัยจริงๆ ครับ  g#002  พรุ่งนี้ผมจะดำเนินการให้เสร็จเรียบร้อย พร้อมกับของสมนาคุณทุกคนที่สั่งครับ

g#035 ของสมณาคุณคืออะรัยครับไม่เห็นได้อย่างที่บอกเลยได้แต่ของที่สั่ง ตรวจสอบเลยนะครับส่งของช้ายังสมณาคุณหล่นอีก  g#035  g#035  g#035  g#035

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ของสมนาคุณแยกส่งทีหลังนะครับ ลองไปดูที่ prize chest อีกทีครับ เป็น dew 5  1ขวด ต่อ ยอด 500 บาทครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า