GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ของรางวัลกิจกรรม ไม่เห็นจะได้เลย

ZeroOne

• Newbie
  • *
GodsWar เถื่อนจัดกิจกรรม “เตรียมพร้อมสู่โลกใหม่!!” พร้อมรับการรวมเซิร์ฟเวอร์

รางวัลพิเศษเมื่อจำนวนล๊อกอินครบทุกๆ 5, 10, 15 วัน ทางทีมงานจะยกยอดรวมไปแจกในวันที่ 21 เมษายน 2556 ในช่วงเวลา 14.00 น. – 24.00 น.

วันที่ 22 แล้วยังไม่เห็นมีของรางวัลเข้าเลย หมายความว่าไง

ขอคำอธิบาย

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
 ผู้เล่นได้ตรวจสอบที่ prize chest หรือยังครับ และหากตรวจแล้ว ตรวจตอนเวลาใดครับ เพราะผมส่งเสร็จไปเมื่อประมาณ  ตี 3 ของวันนี้ครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

ProtoCaL

• Jr. Member
  • **
ผู้เล่นได้ตรวจสอบที่ prize chest หรือยังครับ และหากตรวจแล้ว ตรวจตอนเวลาใดครับ เพราะผมส่งเสร็จไปเมื่อประมาณ  ตี 3 ของวันนี้ครับ

เวลาประมาณตี 2 เข้าไปดู ก็ไม่เห็นมีอะไร prize chest ของผมว่างหมดทุกช่อง

จีเอ็มแพท

ขอทราบชื่อตัวละครด้วยครับผมจะเข้าไปตรวจสอบให้ครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

lovesza

• Jr. Member
  • **
แล้วกิจกรรมที่ส่งรูปถ่ายวันสงกรานล่ะจี มันยังไม่เข้าเลยตอนนี้

จีเอ็มแพท

แล้วกิจกรรมที่ส่งรูปถ่ายวันสงกรานล่ะจี มันยังไม่เข้าเลยตอนนี้

กำลังจะดำเนินการแจกครับผม