GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

นับถอยหลังสู่วันอำลา

krongsup

• Newbie
  • *
ผมสงสัยอีกนิดครับ ได้แพท 140 มาหรือยังอ่ะครับ ถ้าได้มาแล้ว หากกลัวมีปัญหา ไม่เอามาลองเปิดเซิร์ฟใหม่ แล้วให้ผู้เล่น ได้เข้าไปลองเล่นดูก่อนล่ะ เพื่อความสบายใจนะครับ และทางผู้เล่นก็จะได้แน่ใจและมั่นใจว่าทางผู้พัฒนาเกมส์ ได้แพทมาแล้วจริงๆ แต่อยู่ระหว่างการแก้ไข หรืออะไรก็ว่าไปครับ  จะได้ดึงผู้เล่นเก่าๆ กลับมาด้วยนะ ผมว่าอะ ดีกว่ามานั่งตอบบ่ายเบี่ยงนู้นนี่นั่น ซะอีก ผมว่าอะ  woon_sad1

TAMA

• Sr. Member
อัพเดตข้อมูลที่ติดต่อจากทาง developer Godswar ณ ขณะนี้ความคืบหน้าของ Patch Lv. 140 ใกล้เสร็จสมบูรณ์แล้ว

ซึ่งถ้า Patch 100% developer Godswar จะส่งมาให้ทีมงาน และมีข่าวดีแว่วๆ มาว่า Patch นี้จะถูกแปลเป็นภาษาไทยมาให้เลย

ซึ่งทุกครั้ง Patch ที่ส่งมาให้จะเป็นภาษาอังกฤษ แล้วทีมงานจะมาแปลงให้เป็นภาษาไทยอีกที

ถ้า Patch นี้มาถึงทีมงานก็จะตัดขั้นตอนการแปลสคริปนี้ออกไป ก็จะมีตรวจสอบระบบ และตรวจสอบสคริป

ถ้าผ่านหมดทีมงานจะนำอัพเดตเข้า Godswar เซิร์ฟเวอร์หลักทันทีครับ

~๑mani๑~

• ผู้หญิงอย่าหยุดสวย ^^
  • Jr. Member
  • **

kokori

• Newbie
  • *
 g#020 ตอนนี้แร้ง7ใกล้8ละ พอแพทมาแร้ง9พอดี ประมารปีครึ่งคงไปแมพใหม่ได้ละกว่าแพทจะมา g#020 g#020 สาธุจีเอ็มไวๆหน่อยเทอโมตอนนี้บอทกันจะเหยียบกันตายละเจ้าจะรู้บ้างไหม g#046 g#046 g#046

~๑mani๑~

• ผู้หญิงอย่าหยุดสวย ^^
  • Jr. Member
  • **

--

• Newbie
  • *
อัพเดตข้อมูลที่ติดต่อจากทาง developer Godswar ณ ขณะนี้ความคืบหน้าของ Patch Lv. 140 ใกล้เสร็จสมบูรณ์แล้ว

ซึ่งถ้า Patch 100% developer Godswar จะส่งมาให้ทีมงาน และมีข่าวดีแว่วๆ มาว่า Patch นี้จะถูกแปลเป็นภาษาไทยมาให้เลย

ซึ่งทุกครั้ง Patch ที่ส่งมาให้จะเป็นภาษาอังกฤษ แล้วทีมงานจะมาแปลงให้เป็นภาษาไทยอีกที

ถ้า Patch นี้มาถึงทีมงานก็จะตัดขั้นตอนการแปลสคริปนี้ออกไป ก็จะมีตรวจสอบระบบ และตรวจสอบสคริป

ถ้าผ่านหมดทีมงานจะนำอัพเดตเข้า Godswar เซิร์ฟเวอร์หลักทันทีครับ

ฉันยังต้องรออีกนานไหม ต้องรอเธออีกนานไหม ถึงจะได้เจอ woon_sad1

eibeib

• Newbie
  • *

biyami001

• Newbie
  • *
 woon_sad1  เริ่มเบื่อกับการเห็นเพื่อนเลิกเล่นไปวันละคนสองคน อีกไม่นานก็ถึงเวลาที่เราจะไปบ้างละ  woon_sad2

taboy222

• Newbie
  • *

แพท140 สมบูรณ์แล้วคับ เพราะเซพเฟสมีแล้วพร้อมอัพเดท แต่ทีมงานเซพติดตั้งกั๊ก หลักฐานตามรูปเลยคับ