GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เอฟเฟคใหม่โดนใจคนชอบตีบวก

llOrangell

• Jr. Member
  • **
มันจะโชว์ที่ตัวละครเราตลอดเวลเลยหรอครับ
สามารถปิดได้เหมือนเอฟเฟคทั่วไปครับ  g#017 g#017

ปิดที่เครื่องเราเรากะมะเห็น แต่คนอื่นกะมองเห็นอยู่ดีใช่มะ   TT  g#015

-.-เกรียนว่ะ-.-

• **
  • ทุกสิ่งทุกอย่างเกิดขึ้นเพราะเหตุ
ชอบ เอฟเฟคในตำนานครับ แต่ของยศตำนาน ไม่มี  g#037 g#037

-Xenon-

• **
ไม่น่าเอาลงเซิฟหลักเลยอ่ะ เพราะแค่นี้ก้อแลคกันจะตายอยู่แล้ว  แถมถ้ามีเอฟแบบนี้มาอีก ใครๆก้อรุ้กันดิว่า บางคนกาก บางคนเทพ

จะทำให้เกิดการแบ่งชั้นกันได้ นะ

P a t c h a :)

• Full Member
 g#034 g#034 g#034

คำว่า "คิดถึง" มันไม่ซึ้งเท่าคำว่า
..."คิดถึงเหมือนกัน" หรอกนะ !!!~

nightjusmin

พรุ่งนี้แล้วซินะที่เราจะได้โชวว์ความกากให้คนอื่นได้รับรู้
 woon_555 woon_555 woon_555

Hamster

• **

I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้าาา]
อายเขาวะไม่น่าเลย
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0

gtc4222

• **
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angryเอามันอออกไป มันแสดงถึงความกากของผม
และมันก็ทำให้ต้องปิดเอฟเฟคเวลาเล่น เอฟเฟคของทักษะที่อยากเห็น เอฟยศรวมไม่อยากเห็น

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

ตระการตา VS อนาถตา
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

mOh

• Newbie
  • *
ที่มีคนขอไม่ได้ทำ แต่ที่ทำไม่ได้ขอ แปลกดีนะ  g#014 g#014

nightjusmin

ที่มีคนขอไม่ได้ทำ แต่ที่ทำไม่ได้ขอ แปลกดีนะ  g#014 g#014

"ไม่ขอฉันก็จะให้ แต่ถ้าขอฉันก็จะไม่ให้" แอบแซวนิสนึง เพลงเค้ากำลังฮิต
 woon_555 woon_555 woon_555

pop_999

พวกใส่หมวกพิฆาต อัพ ของ เกิน ตำนานไม่ได้ เพราะ บนหัวมัน ยังไงก็แค่ยศจักร  #038