GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กระทู้ถามตอบปัญหาของเผ่าอสุรา เทคนิคการเล่นต่างๆเกี่ยวกับเผ่าอสุรา

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
ถ้าน้องเอจะเล่นสายผสมนี่ สเตตัส อัพ AGI นำ DEX ตามดีมะ? (ตอนนี้ยังไมไ่ด้ทดสอบดุเลย)
สายอะไรเอ่ย ระบุทีครับ  g#025

18 อสูรกาย + เทพนักสู้
สายผสมมันมีข้อเสียคือเกรงว่าเวลาต่อยคอมโบมันจะต่อยช้า ติดย๊ากยากอยู่นะ  g#012
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
กระทู้เริ่มร้าง เหมือนเห่อ ๆ กันช่วงแรก ๆ  g#013
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

omail123

• Newbie
  • *

อยาก รู้ว่า เจ้าสังเวียนสาน18หมัด ใส่ของไรดีเอาทั้งตัวอะครับ ออฟไรดี
มีเงินประมาณเท่าไหร่ครับจะได้บอกถูก

omail123

• Newbie
  • *
อยาก รู้ว่า เจ้าสังเวียนสาน18หมัด ใส่ของไรดีเอาทั้งตัวอะครับ ออฟไรดี
มีเงินประมาณเท่าไหร่ครับจะได้บอกถูก
200m เซิฟpk

200m เซิฟpk
200m

สนับมือลงอาคม ออฟเร็วเสียง เส7m
ผ้าคลุมจักรพรรดิ์ออฟเลือด  เส 15m
หมวกเทพธิดาออฟเลือด เส55m
รองเท้าภูติสวรรค์ออฟเลือด เส15m
ตระกุดมหาอาคม 50m
เกราะจ้าวพสุธา เดินไว เสเลือด 10m
หน้ากากอสุรทองคำ เสมอง 120m ถ้างบไม่พอก็ กากซาเสมองไปครับ 10m

omail123

• Newbie
  • *
200m เซิฟpk
200m

สนับมือลงอาคม ออฟเร็วเสียง เส7m
ผ้าคลุมจักรพรรดิ์ออฟเลือด  เส 15m
หมวกเทพธิดาออฟเลือด เส55m
รองเท้าภูติสวรรค์ออฟเลือด เส15m
ตระกุดมหาอาคม 50m
เกราะจ้าวพสุธา เดินไว เสเลือด 10m
หน้ากากอสุรทองคำ เสมอง 120m ถ้างบไม่พอก็ กากซาเสมองไปครับ 10m
g#006 g#006 g#006

watanyoo1

• Newbie
  • *
พอดีซื้อเครื่องรางเหล็กไหลมา 5m เอาไปใช้กับขุณศึกสายโทสะ คุ้มไหมครับ

พอดีซื้อเครื่องรางเหล็กไหลมา 5m เอาไปใช้กับขุณศึกสายโทสะ คุ้มไหมครับ
เรื่องราคาของผมไม่ค่อยทราบครับ แต่ถ้ารางใส่กับขุนศึกโหดครับ

0858497797

• Newbie
  • *