GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ทางเซิร์ฟเวอร์ขัดข้องไม่ไม่สามารถเข้าเกมได้

CacAloz

• Full Member
จากปัญหาผู้เล่นไม่สามารถเข้าเกมได้ ทางทีมงานได้ทราบเรื่องแล้วนะครับ ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนของการแก้ไขปัญหาอยู่ หลังจากแก้ไขปัญหาเสร็จทางทีมงานจะทำการแจ้งให้ทราบ
ในส่วนการชดเชยทางทีมงานจะประกาศให้ทราบอย่างเป็นทางการอีกครั้ง ในวันที่ 3 ก.ย. 55 นะครับ

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน
ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2012, 13:07:23 โดย จีเอ็มเปเป้ »

good_ending

• Jr. Member
  • **
 woon_sad2โหจีเอ็มไปทำไรมาพึ่งมารับทราบปัญหาตอนบ่ายโมงเนี่ยนะเอาใจใส่กันหน่อยเกมส์นี้ก็เติมกันตั้งเยอะลูกค้านะหัดดุแลบ้างเอาเวลาไปทำอะไรมากมายไม่มาดูแล g#040 g#040

CacAloz

• Full Member
ตอนนี้เซิร์ฟเวอร์สามารถเข้าได้ตามปกติแล้วนะครับ การชดเชยทางทีมงานจะประกาศอย่างเป็นทางการอีกครั้งในวันที่ 3 ก.ย. 55 ครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ