GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำวันที่ 14 ก.ค. 54 เวลา 10.00 - 11.00 น.

sutthirakza4

• Newbie
  • *
ยิ่งเล่นเหมือนโดนบังคับกิจกรรมไร ผมไม่ได้มีเวลาว่างเล่นมาถึงโดนรุมฆ่าที่เทอโม g.m มาบังคับกิจอย่างไม่เต็มใจ ผมว่าเอาเวลาที่มา บังคับคนไล่ฆ่ากัน ไปแก้ไขIGG ดีก่าไหม

doramon22

• Newbie
  • *
ช่วยทีครับ
คือว่าตอนเย็นบ้านผมไฟดับ ไฟติดอีกทีก็ตอน 2 ทุ่ม
แต่ปรากฎว่าผมเข้าเกมส์ไม่ได้ สเตตัสเซิฟเวอร์เต็ม...งง?(เกมส์นี้คนเล่นเยอะหรอ?)
ก็กะว่าจะรออีกสักพัก....แต่นี้ 5 ทุ่มละครับยังเหมือนเดิม
ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น...ไม่รู้ว่าจะแก้ยังไง ไอดีไหน ๆ ก็เข้าไม่ได้ g#043