GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปรับปรุงยกเครื่องสกิล "ผอบใหม่" ไฉไลกว่าเดิม !!

Why?

• Full Member
  • อั๊ยย๊ะ!
ได้ผอบกากกว่าเดิม TT
No matter what happens
Even when discusse on me now down
I promise you
That I'll never let you go

‘ Meole. ’

• เลิกเล่น

jackjj2012

• Newbie
  • *
ทดลองใช้กันก่อนครับ สกิลใหม่ๆ อาจจะไม่กากอยากที่เห็นก็ได้นะครับ  g#024

ถ้าผอบเวลไม่ 98 จะ 99 ก็จะไม่รู้สึกอะไรหรอกนะ  ปรับได้กากมาก ห่วยแตก   เอาสกิลเดิมคืนมา  หรือไม่ก็ ทำโซลรีสกิลผอบมาขายเลยสิ  อยากได้ตังค์จากคนเล่นนักไม่ใช่หรอ ชอบเอาใจแต่คนรวยๆ อะ  ทำออกมาเลย จะยอมเสียเงินซื้อ เพื่อที่่จะได้สกิลที่ต้องการ    g#030 g#030 g#030 g#030 g#030

jackjj2012

• Newbie
  • *
ทดลองใช้กันก่อนครับ สกิลใหม่ๆ อาจจะไม่กากอยากที่เห็นก็ได้นะครับ  g#024

ถ้าผอบเวลไม่ 98 จะ 99 ก็จะไม่รู้สึกอะไรหรอกนะ  ปรับได้กากมาก ห่วยแตก   เอาสกิลเดิมคืนมา  หรือไม่ก็ ทำโซลรีสกิลผอบมาขายเลยสิ  อยากได้ตังค์จากคนเล่นนักไม่ใช่หรอ ชอบเอาใจแต่คนรวยๆ อะ  ทำออกมาเลย จะยอมเสียเงินซื้อ เพื่อที่่จะได้สกิลที่ต้องการ    g#030 g#030 g#030 g#030 g#030

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งคับ ผอบผม94กากได้ใจ

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ผีน้อยกับองครักษ์ผีน้อย ต่างกันไงอะ  woon_huh

ต่างกันตรงที่มา หาได้ในเกมกับซื้อโค้ดเอา woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ข้อมูลใน วิกิ ยังผิดอยู่ครับ ตรงผอบสายเวทย์ อ่ะ ต้องมีสกิลลดเวลาร่ายอยู่ด้วยสิ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

gamaxx

• Newbie
  • *
สอบถามจีหน่อยครับ..
ตามหมายเหตุที่2 ผอบผมมีเพิ่มความต่อเนื่อง+ดูดกำลังใจ ทำไมแสดงผลแค่ ดูดกำลังใจครับ เพิ่มต่อเนื่องไม่เห็นขึ้นเลย
ไหนว่าจะร่ายครั้งเดียวไง..ลองมาหลายครั้งไม่ติดซักครั้งได้แต่ดุดกำลังใจอย่างเดียว บัคหรือป่าวครับ woon_huh woon_huh

CacAloz

ตามหมายเหตุที่2 ผอบผมมีเพิ่มความต่อเนื่อง+ดูดกำลังใจ ทำไมแสดงผลแค่ ดูดกำลังใจครับ เพิ่มต่อเนื่องไม่เห็นขึ้นเลย
ไหนว่าจะร่ายครั้งเดียวไง..ลองมาหลายครั้งไม่ติดซักครั้งได้แต่ดุดกำลังใจอย่างเดียว บัคหรือป่าวครับ woon_huh woon_huh

หมายเหตุที่2 ถ้าคู่หูมีทักษะประเภท Active หรือ Support อยู่มากกว่า 1 ทักษะ คู่หูจะใช้การร่ายเพียงครั้งเดียวเพื่อแสดงผลลัพธ์ของทักษะที่เรามีทั้งหมด

หมายเหตุดังกล่าวอาจจะทำให้งง ผมจะขยายความดังนี้ครับ ตรงคำสีแดงที่หมายเหตุบอกไว้การใช้ทักษะของคู่หูนั้นเมื่อทักษะแสดงผลก็จะเลียงลำดับการร่ายสกิลนะครับ ไม่ใช้ร่าย 1 ครั้งทักษะจะแสดงผลครบหมด

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ดูสิได้แบบนี้

อ่อนใจเลย 555 ไม่ได้ต่างจากเดิมเท่าไร แย่จัง ถ้าเข้น้อยได้พัฒนาแกร่งแทนพัฒนาอยู่รอดจะดีกว่านี้มากเลยล่ะ แต่ทุบมึนก็ดีล่ะไม่ดีแค่ทุบบอสไม่มึนอ่ะทหารด้วยม่ะงั้นแจ๋มเลย อิอิ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

หมายเหตุที่2 ถ้าคู่หูมีทักษะประเภท Active หรือ Support อยู่มากกว่า 1 ทักษะ คู่หูจะใช้การร่ายเพียงครั้งเดียวเพื่อแสดงผลลัพธ์ของทักษะที่เรามีทั้งหมด

หมายเหตุดังกล่าวอาจจะทำให้งง ผมจะขยายความดังนี้ครับ ตรงคำสีแดงที่หมายเหตุบอกไว้การใช้ทักษะของคู่หูนั้นเมื่อทักษะแสดงผลก็จะเลียงลำดับการร่ายสกิลนะครับ ไม่ใช้ร่าย 1 ครั้งทักษะจะแสดงผลครบหมด

อ้าวตอบงี้เข้าใจผิดมาตลอดสิ เข้าใจว่าร่ายครั้งหนึ่งก็บัพให้ครบทั้งสามสกิลบัพน่ะแต่ก่อนอ่ะ  แต่นี้มันไม่ใช่แล้วป่่ะ แล้วไม่เขียนงี้แต่แรกล่ะว่ามันจะเรียกลำดับร่ายสกิลไปทีล่ะครั้งอ่ะ ทีละสกิลอ่ะจะได้โว้ยไว้ก่อนตั้งก่ะตอนอยู่ในนรกอ่ะ พอดีไม่ได้ทดสอบในนรกหรอกแต่ดูข้อมูลจากบอร์ด แบบนี้ ถือได้ว่า "กาก" ตามที่เขาบอกกันมาแหละ

นี่ยังไม่รวมบัคผอบที่เวลาบัพสกิลให้แล้วมันจะตีมั่วไปหมดน่ะ ถ้าเป็น pk เวลาตี้กันอยู่ผอบบัพให้เสร็จมันตีคนในตีได้อีกมั่วไปหมด ปกติตี้แล้วจะสั่งให้ผอบตีไม่ได้หรอกน่ะ นี้มันบัคชัด ๆ อย่าลืมแก้ล่ะ

BloodMoon

• Newbie
  • *
ใครเป็น เทร ลอง ใช้สกิว ดูถูก ผอบตัวเอง สิ

ผอบตี เจ้าของ มันเลี้ยงไม่เชื่อ จิงๆ

แก้ไข ด้วย อย่างให้เน่าไปกว่านี้เรยนะ

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
ใครเป็น เทร ลอง ใช้สกิว ดูถูก ผอบตัวเอง สิ

ผอบตี เจ้าของ มันเลี้ยงไม่เชื่อ จิงๆ

แก้ไข ด้วย อย่างให้เน่าไปกว่านี้เรยนะ
ผอบฆ่าเจ้าของ...โหยยยยย...เลี้ยงไม่เชื่อง...5555
                   woon_sunny woon_sunny woon_sunny

BloodMoon

• Newbie
  • *
ถึงการณ์ อวสาร ของผอบ แล้วสินะ

เวลมาให้ 99 ก็คงเป็น 0