GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัค หลังจากอัพแพทซ์ วัน 11/07/2561

pool112

• Newbie
  • *
บัคสกิล
 คนทรง ปล่อยชิกิ ชิกิก็หาย วางเสา เสาก็หาย กดกระโดดก็ไม่ไป สกิลต่างๆกดไม่ได้ ออกเกมเข้าใหม่แล้วก็ไม่หาย

ขุนศึก สกิลทุกสกิล ที่ล็อคเป้า กดไม่ได้เลย กด แล้ว ท่านไม่สามารถใช้สกิลได้ กดได้แต่ยั่วยุโทสะ ได้แตเอาหอกไล่จิ้มเอา

มีใครเป็นบ้างไหมครับ มีปัญหามาก ลง 1-1 เล็ก กดสกิลไม่ได้สักอย่าง ต้องรอลุ้นอัพแพทซ์แล้วเกิดปัญหา รอโหลดเกมใหม่เรื่อยเลย มันน่าเบื่อจริงๆ มีใครพอแนะนำได้บ้างครับ

เหลือแต่ ต้องลองโหลดเกมมาติดตั้งใหม่

.刀o乃odリ_丂w乇乇イ

• Jr. Member
  • **
คงต้อง เขาแก้ไขให้ดีขึ้นครับ เพราะทุกคนเป็นกันหมด

Kannikashicompoo

• Newbie
  • *
จุติอาวุธต้องไปที่ไหนและทำยังไงบ้างค่ะ