GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แนะนำพาราที TT

airriaja

• Newbie
  • *
  • i think am ugly and nobody want to love me '
ก่อนใส่ของ รวม เกราะคุ้มกาย ระดับ 7 เกราะสัจจะธรรม กายาเหลก

หลังใส่ของ รวม เกราะคุ้มกาย ระดับ 7 เกราะสัจจะธรรม กายาเหลก

ช่วยแนะนำที สเตตัสถูกไหม ถ้าจะเล่นสายกายภาพ + กันเวท ไปพร้อม ๆ กัน

สกิวคราสพาราที่อัพ เกราะสัจจะธรรม 5 กายาเหลก 5 ชำนานโล่ 5 ผลศรัทธา 5 ศรัทธา 5 โล่กะแทก 3 ตวัดทำลายล้าง 5
ทันเทพ 5 พิทักร่าง 1 แทงทะล่วงเกราะ 1

ถูกไหม สำหรับกันกายภาพ + กันเวท อ่ะครับ

รบกวน ขอวีธีการฝึก c3 ไว ๆ ด้วยเน้ออยากทราบ จีจี TT
ในวันที่ฉันไม่เหลือใครจะเป็นเช่นไร.
เมื่อนั้นจะรู้ว่ามันจะจบลงตรงไหน ?
ฉันขอทำวันนี้ให้ดีที่สุด !