GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ได้อวด แต่อยากรู้ครับ

กระรอกน้อย

• Newbie
  • *

อยากทราบว่าวิ ผม จะพอสู้พระทวนใส่แหวนไฟลม ได้ไหม ครับ  สู้แบบเต็มกำลังทั้งยาครอบทั้งยาผี ทั้งอาหาร 

วิผมสายคทา เน้นโปะ ครับ

-~@มเหศวรพิมพ์ใหญ่@~-

• Jr. Member
  • **
ผมว่าสู้ได้น่ะ ถ้าคุณเอาของที่คุณมีจริงๆมาลง แต่ผมคิดว่าคุณอวด แหวนน้ำมากกว่า  เพราะ ว่า คนเล่นวิใส่แหวนน้ำ สำหรับผม น่าจะมีอาวุธ เกราะ  โล่ มาก่อน  ไม่ได้มีเเหวนน้ำ ก่อนมีอย่างอื่น 

แหวนไฟลมจะไปสู้ใครหรอครับ ในรูปเซิร์ฟPK แหวนน้ำเช่ารึเปล่า ไม่ได้เปลี่ยนชื่อบอร์ดหรอกครับ เปลี่ยน id เดี๋ยวนี้คงว่างมากเลยนะครับ c3ปรับใหม่แล้ว เลยหาคนมาลงบอร์ดไม่ได้ บอร์ดเก่าไปไหนแล้วหละครับ เจ้านรก แรลี่ห่ๅไรนั้นอะ

R.I.P

• **
แหวนไฟลมจะไปสู้ใครหรอครับ ในรูปเซิร์ฟPK แหววนน้ำเช่ารึเปล่า ไม่ได้เปลี่ยนชื่อบอร์ดหรอกครับ เปลี่ยน id เดี๋ยวนี้คงว่างมากเลยนะครับ c3ปรับใหม่แล้ว เลยหาคนมาลงบอร์ดไม่ได้ บอร์ดเก่าไปไหนแล้วหละครับ เจ้านรก แรลี่ห่ๅไรนั้นอะ

R.I.P
ขอถามนิดน่ะครับ พอดีผมไม่ได้สักพักใหญ่ๆ แล้ว แหวน ธาตุ มีให้เช่าด้วยหรอครับ ในเซิฟ PK แล้วราคาโซลเท่าไรครับ  แบบ จะซื้อแหวนมาใช่บ้าง แต่อยากลองเทตส์ ก่อนว่าดีและเหมาะกับอาชีพที่ผมเล่นไหมอ่ะครับ  woon_sad1

แหวนไฟลมจะไปสู้ใครหรอครับ ในรูปเซิร์ฟPK แหววนน้ำเช่ารึเปล่า ไม่ได้เปลี่ยนชื่อบอร์ดหรอกครับ เปลี่ยน id เดี๋ยวนี้คงว่างมากเลยนะครับ c3ปรับใหม่แล้ว เลยหาคนมาลงบอร์ดไม่ได้ บอร์ดเก่าไปไหนแล้วหละครับ เจ้านรก แรลี่ห่ๅไรนั้นอะ

R.I.P
ขอถามนิดน่ะครับ พอดีผมไม่ได้สักพักใหญ่ๆ แล้ว แหวน ธาตุ มีให้เช่าด้วยหรอครับ ในเซิฟ PK แล้วราคาโซลเท่าไรครับ  แบบ จะซื้อแหวนมาใช่บ้าง แต่อยากลองเทตส์ ก่อนว่าดีและเหมาะกับอาชีพที่ผมเล่นไหมอ่ะครับ  woon_sad1
แหวน1ธาตุเช่า1วัน ใช้ประกายดาว 250ครับ 7 วัน 350
แหวนไฟลม 1วัน ใช้ประกายดาว สีแดง300 เหลือง300 7 วันใช้ สีละ500
หมอกพิษ 1 วัน เขียว300 ฟ้า 300 7วัน สีละ500
วอย1วัน สีละ 450 7 วัน สีละ 700

• **
อ่อ
ผมรู้ล่ะเพื่อนผมบอกแล้วครับ ทำแหวนเช่า ไม่ได้ใช่อำพัน กับ ผลึก เท่า แหวนถาวร  ขอโทษทีน่ะครับ

BZ'BossKungz

• Newbie
  • *

อยากทราบว่าวิ ผม จะพอสู้พระทวนใส่แหวนไฟลม ได้ไหม ครับ  สู้แบบเต็มกำลังทั้งยาครอบทั้งยาผี ทั้งอาหาร 

วิผมสายคทา เน้นโปะ ครับ
ไม่น่ารอดครับถ้าเจอพระ เพราะไม่มีเเร95จุ6 โดนเยือกทีกันเวทหลังหายทีละ10 โดนไปไม่กี่ทีก็จบเเล้วครับ พูดในส่วนไม่บัฟ-อ้อม-ยานะครับ แต่ถ้ามียาก้พอไหว g#031 g#031 g#031

กระรอกน้อย

• Newbie
  • *
ครับผมแค่ ถาม เฉยๆ ไม่ได้อวดอะไรมาก ที่จริง ผมกะจะเอาไปใส่ขุน มากกว่า แต่ พอใส่วิตัวกากๆ ของผม แล้ว กันเวทเยอะไง ครับ เลยอยากรู้ ครับ แหวนน้พ ของจริง ครับ ไม่ใช่เช่า

ผมก็อยากมี แหวนกะเขาบ้าง แรกๆ ยังไม่มีตังมาก ก็ ขอเป็นแหวนน้ำก่อนครับ ต่อไป ค่อยว่า กัน

OMG_inw

• **
แค่นั้นเหลือกินละ พระใส่ไฟลมกันเวทไม่เยอะแค่สกิลแรง อยุ่ที่นายจะใช้สกิลไรบ้างทำยังไงบ้างเท่านั้นแหละ คิดเอา   g#040