GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ได้เล่นนาน คำถามเยอะเลย

420

• Jr. Member
  • **
1. เซิร์ฟใต้พิภพคนยังเยอะเหมือนเดิมหรือเปล่า สังคมยังเหมือนเดิมหรือเปล่าครับ ?
2. เดี๋ยวนี้อาชีพไหนเผ่าไหนเล่นแล้วมันส์ที่สุดครับ ทั้งเวลทั้งลงแบททั้งเกรียน ?
3. ปัญหาหลุดแลคโรลยังมีเป็นประจำอยู่หรือเปล่าครับ ?
4. แล้วเรื่องการเงินมันดีขึ้นเสถียรหรือแย่ลงยังไงครับ ?  g#010
5. เดี๋ยวนี้เก็บเวลง่ายขึ้นหรือเปล่าครับ หรือยังง่ายเพราะกดยาสองสามขวดเหมือนเดิม ?

ปล. มีตัวจุ5เปล่าๆกับพระ2ตัวเป็นทุน ของขายเงินจริงให้เพื่อนเอาตังมาใช้หมดละ g#014 กลัวอะไรหลายๆอย่างมันแย่ลง

สลัดผักแช่เย็น

• Newbie
  • *
1. เซิร์ฟใต้พิภพคนยังเยอะเหมือนเดิมหรือเปล่า สังคมยังเหมือนเดิมหรือเปล่าครับ ? เกรียนเยอะสังคมน้อย
2. เดี๋ยวนี้อาชีพไหนเผ่าไหนเล่นแล้วมันส์ที่สุดครับ ทั้งเวลทั้งลงแบททั้งเกรียน ? คนทรง กับวิธีการเล่น
3. ปัญหาหลุดแลคโรลยังมีเป็นประจำอยู่หรือเปล่าครับ ? ไม่ค่อยมีนะ เครื่องหนู
4. แล้วเรื่องการเงินมันดีขึ้นเสถียรหรือแย่ลงยังไงครับ ?  ทุกวันนี้ก็ต้องเสถียรครับ เพราะรับตังทุกทาง
5. เดี๋ยวนี้เก็บเวลง่ายขึ้นหรือเปล่าครับ หรือยังง่ายเพราะกดยาสองสามขวดเหมือนเดิม ? เหมือน ๆ เดิมนั่นแหละครับ

ปล. มีตัวจุ5เปล่าๆกับพระ2ตัวเป็นทุน ของขายเงินจริงให้เพื่อนเอาตังมาใช้หมดละ g#014 กลัวอะไรหลายๆอย่างมันแย่ลง

ปล. มันแย่ลงมากว่าเมื่อก่อนเยอะครับ

Fus.Ro.DaH

• **

1. เซิร์ฟใต้พิภพคนยังเยอะเหมือนเดิมหรือเปล่า สังคมยังเหมือนเดิมหรือเปล่าครับ ?  มีแต่หน้าเดิมๆ ผู้เล่นใหม่มา2-3วันก็เลิก เกรียนx10จากอดีต
2. เดี๋ยวนี้อาชีพไหนเผ่าไหนเล่นแล้วมันส์ที่สุดครับ ทั้งเวลทั้งลงแบททั้งเกรียน ? รู้แค่ว่าจุ6ของ13เลือดทั้งตัว คนทรงไม่จุวิ่งผ่านทีเดียวตาย
3. ปัญหาหลุดแลคโรลยังมีเป็นประจำอยู่หรือเปล่าครับ ? ก็ดีขึ้นนะ ออน12ชม.ยังไม่ค่อยหลุดเลย ไม่มีโรลท่าไม่มีบัคอะไร
4. แล้วเรื่องการเงินมันดีขึ้นเสถียรหรือแย่ลงยังไงครับ ?  g#010 ก็ผมว่าดีขึ้นเล็กน้อย เงินหาง่าย ไอเท็มแรร์ราคาจับต้องได้แทบทุกอัน
5. เดี๋ยวนี้เก็บเวลง่ายขึ้นหรือเปล่าครับ หรือยังง่ายเพราะกดยาสองสามขวดเหมือนเดิม ? เซิฟคูนบ่อยมาก กิจกรรมยาคูนก็บ่อย เวลง่ายขึ้นนะ

ปล. มีตัวจุ5เปล่าๆกับพระ2ตัวเป็นทุน ของขายเงินจริงให้เพื่อนเอาตังมาใช้หมดละ g#014 กลัวอะไรหลายๆอย่างมันแย่ลง ความมั่นคงของเกมส์น้อยลงมากอะไรหลายๆอย่างมันเปลี่ยนไปเยอะ โกงกันทุกวัน-ตั้งร้านหลอกขายทุกวัน ไม่มีการมาดูแล คนหลอกรวยเอารวยเอา  g#014

monarch172572

• **
เพราะว่าเกมส์แนวนี้มันเป็นเกมส์ที่แบ่งแยกชนชั้นอย่างชัดเจนไงครับ และเพื่อไม่ให้ถึงจุดอิ่มตัว ก้ต้องขยายไปเรื่อยๆแต่แลกมากับความเทพเพื่อให้ผู้เล่นคงอยุ่ เพราะฉะนั้นเกมส์ยิ่งเปิดนานผู้เล่นไหม่ก้น้อยลงครับ  woon_yes woon_yes woon_yes

//ความคิดเห็นส่วนตัว

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
1. เซิร์ฟใต้พิภพคนยังเยอะเหมือนเดิมหรือเปล่า สังคมยังเหมือนเดิมหรือเปล่าครับ ?
2. เดี๋ยวนี้อาชีพไหนเผ่าไหนเล่นแล้วมันส์ที่สุดครับ ทั้งเวลทั้งลงแบททั้งเกรียน ?
3. ปัญหาหลุดแลคโรลยังมีเป็นประจำอยู่หรือเปล่าครับ ?
4. แล้วเรื่องการเงินมันดีขึ้นเสถียรหรือแย่ลงยังไงครับ ?  g#010
5. เดี๋ยวนี้เก็บเวลง่ายขึ้นหรือเปล่าครับ หรือยังง่ายเพราะกดยาสองสามขวดเหมือนเดิม ?

1. เยอะครับ สังคมยังบวกกันเหมือนเดิม มันส์กว่าเดิมด้วย ไม่มีวุ้นแล้ว
2. คนทรงไปง่ายสุด
3. ตอนนี้มีแต่น้อยลงครับ แต่หลังๆ ไม่มีแล้วนะ
4. หาง่ายขึ้นครับ ช่องทางการหาเงินเยอะมาก
5. เก็บโคตรง่ายบอกเลย