GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครเคยเห็นบ้าง

เรารักในหลวง

• Newbie
  • *
อยากรู้ว่าใครเคยเห็นและไปล่ามันหรือเปล่าครับ สกิลบอสตัวนี้แรงหรือเปล่า

Rest In Peace

• Full Member
รู้แต่ว่าตีแล้ว บังคับมึนเหมือนเคออสครับ ไม่รู้มันมีสกิลอะไรจากที่สับเข้ากลายเป็นเก๊งได้

ทีที้

เคยไปลุมฆ่าอยู่ครั้งสองครั้งนานแล้ว   บอสตัวนี้ใช้สกิลเรียกจากเซ็ดจุก็ออก(ไม่รู้ปรับยัง) เปิดกล่องเทร์ก็มี

แต่ที่แน่ๆ   ฆ่าไปหลายที ไม่เคยดรอบ ชิงไม่เคยได้   กากได้อีกเรา

มารศาสตรา

บอส แห่งถ้ำมรกต ไม่ค่อยมีคนไปตี เพราะของดรอปมันไม่คุ้มค่ากับการเดินทาง สกิลเวทดินโหดร้ายมาก โดนทีอาจดับได้

อิบ้าาา

• UNsmile.❦
  • Jr. Member
  • **
ไปรุมรอบนึง ได้สัญลักษณ์กับเบียม
ทางไปไกลได้อีก  g#032

Rock_Boy

• Newbie
  • *
 g#035 เคยไปล่ามาแล้ว เมื่อ 2ปีที่แล้วนู้นนานมาก
แต่จำได้ ไปกับคนในกิลนี่แหละ คนเก่งเทพๆ คอยบวกกับบอส
ส่วนผมตอนนั้นเวล แค่ 65+เอง ช่วยอะไรไม่ได้มากก็แค่ตีพวกลูกน้องมัน
มันมาก แต่จำไมได้แล้วว่า ดรอปอะไร

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
g#035 เคยไปล่ามาแล้ว เมื่อ 2ปีที่แล้วนู้นนานมาก
แต่จำได้ ไปกับคนในกิลนี่แหละ คนเก่งเทพๆ คอยบวกกับบอส
ส่วนผมตอนนั้นเวล แค่ 65+เอง ช่วยอะไรไม่ได้มากก็แค่ตีพวกลูกน้องมัน
มันมาก แต่จำไมได้แล้วว่า ดรอปอะไร

โอ้ว  woon_shock 2 ปีที่แล้วโน่นเลยเชียว woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ

โอ้ว  woon_shock 2 ปีที่แล้วโน่นเลยเชียว woon_5555
เอาลงหรือยังหว่า สองปีก่อนเพื่อนผมมันพึ่งเล่นเองนะ= =
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

♥♥♥♥§↑lverBr๏n-L♥\/e-Kate♥♥♥♥

• Newbie
  • *
  • กาก จน ไร้ฝีมือ [รู้เยอะกว่าบางคน ไม่ชอบอวดความรู้]
เท่าที่จำได้ ชิงไม่ได้ + ของดรอปห่วยแตกมาก
สมัยบอสตัวนี้ออกมาใหม่ๆ รู้สึุกดรอปได้ แค่ค้อนมั้ง ค้อนไรสักอย่างนี่ละ
ไร้ราคา
ไม่เหมาะสม

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
มันไม่ได้มาใหม่เหรอ สองปีที่แล้ว ไม่มีมั้ง

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

MarCus_KP

ถ้าจำไม่ผิดมันมีสกิลขอเวลาด้วยอะปะ ถ้าจำไม่ผิดนะ  -*-

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
2ปีที่แล้ว มืงเเม่ งลูกศิษย์พลังโจมตีปะนิได้เรื่อยๆเลยอะ เล่นมา3-4ปีแต่่เสือกไม่รู้จักรูปวุ้นไอคอนเกมโปรเจควัน

55555555

Rock_Boy

• Newbie
  • *
ถ้าไม่เชื่อก็ พูดจาให้มันดีๆหน่อยครับ
พูดเหมือนสนิทกันมาหลายปีเนอะเกรียนได้อีก woon_huh

Rock_Boy

• Newbie
  • *
มันมีตั้งนานแล้วครับบอสตัวนี้
ไปถามคนเก่าๆได้เลยครับ
ผมไปล่าตอน ปวช ปี1 ตอนนี้เรียน จบ ละ
พวกคุณไปอยุ่ไหนมาพึ่งเคยเห็นกันรึไง  G#007

Rock_Boy

• Newbie
  • *
ถ้าไม่เชื่อก็ พูดจาให้มันดีๆหน่อยครับ
พูดเหมือนสนิทกันมาหลายปีเนอะเกรียนได้อีก woon_huh

รูปวุ้นไอคอน Project one  อ่ะนะ ผมไปทำอะไรที่สื่อว่า
ไม่รู้จัก ไอคอน  Project one   คุณ เป็นไรมากมายป่ะครับ