GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสือ ก.

• Newbie
  • *
  • ควย'

เสือ ก.

• Newbie
  • *
  • ควย'
คิดว่าเอากรุลงบอดไปเรื่อยๆงี้แล้วจะทำให้กรุรำคานจนเลิกไปอะหรอ คิดผิดละไอสัส

กูเปนแบบนี้ใครไม่ชอบเรื่องของมัน มืงคนดีแต่ไม่มีใครคบก้อเท่านั้นละไอสัส

แดกยาบ้าแล้วไปตายไปไอควา ย กูไม่ใช่พ่อมืง แต่กูร็อค \m/ g#017

55555555555 เต็มที่กะชีวิตหน่อยไอตุ๊ด อย่าได้แอบส่องเลย
ไร

T0Nz

• Full Member

LLอUหื่u.

• Full Member
มึงก็มาตอบดิไอควาย หายไปจากบอร์ดซะ ไอโง่  woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA   

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

¥ ňøø ñäñ ¥

• Jr. Member
  • **
จขนท. เรื่องแบบนี้ มันหนักหัวมึงมากเลยหรอคะ

ลูกหมาชัดๆ  g#014

¥ ňøø ñäñ ¥

• **
พูดได้เตมคำเลยว่าทำตัวแบบนี้มันเหมือน.......

สัตว์นรก ^x^

เสือ ก.

• Newbie
  • *
  • ควย'
แบนไปสัสร็อคไม่มีวันตาย  g#037 g#037
ไร

เอาคนผิดมา ลงโทษ ผิดหรอครับ เอ๊ะ คนที่ไม่ผิดดันผิดคนที่ผิดดันถูกอุ้ยยังไง งั้นคุณแนนเชิญแวะไปทุกกระทู้เลยแล้ว พิมพ์ว่า

"มันหนักหัวคุณหรอคะ"

ไปพิมพ์นะครับ

มันหนักหัวคุณหรอที่เขา หยาบ,ขายตัวละคร อุ้ยผมไม่ใช้พ่อคุณสั่งไม่ได้

เสือ ก.

• Newbie
  • *
  • ควย'
เออ กูผิดกฏ บอร์ด

แต่กูไม่ผิดในการอยู่กับคนอื่นน่ะครับ สวะอย่างมืง คงไม่มีเข้าใจหรอกครับ เพราะสวะอย่างมืง

คงมีเพื่อนแต่แดก สร้างภาพ ไม่มีเพื่อนแท้

เลยไม่เข้าใจ น่าสงสาร 

มืงแบนไปนะไอสัส ตราบใดที่กูยังหายใจ แล้วมืงยังไม่ไปจากที่นี่  มืงไม่มีโอกาสได้อยู่แบบคนอื่นแน่ โอกาสมืงอะ เยอะละ

ต่อไปก้มหน้ารับผลกรรมที่ทำไว้เหอะมืง

g#014 g#014
ไร

¥ ňøø ñäñ ¥

• **
เอาคนผิดมา ลงโทษ ผิดหรอครับ เอ๊ะ คนที่ไม่ผิดดันผิดคนที่ผิดดันถูกอุ้ยยังไง งั้นคุณแนนเชิญแวะไปทุกกระทู้เลยแล้ว พิมพ์ว่า

"มันหนักหัวคุณหรอคะ"

ไปพิมพ์นะครับ

มันหนักหัวคุณหรอที่เขา หยาบ,ขายตัวละคร อุ้ยผมไม่ใช้พ่อคุณสั่งไม่ได้
โทดทีนะคะ พอดี ดิฉันไม่นิสัย เวรๆ แบบใครบางคนอ่าค่ะ และคุนก็ไม่มีสิทมาสั่งดิฉันด้วยนะคะ

ทุกคนให้โอกาศคนแล้ว คุนไม่เปลี่ยน แถมยังจะมาหือกับพวกพี่ๆที่เขาสั่งสอนคุนอีก

อย่าหวังเลยดีกว่าที่จะมีใครชอบหรืออะไรหน่ะ ดิฉันก็ให้โอกาศคุนเปลี่ยนแล้ว

คุนไม่เปลี่ยนเองนะคะ

ขอบอกอีกอย่าง สันดานแบบมึงอ่ะ ส้นตีนจริงๆค่ะ

อีหมารอบกัด #038

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ร็อคไม่มีวันตาย โอ้ววว\m/
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing