GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คือผมลืม รหัสผ่่านพิเศษอะครับ

nm07230

• Newbie
  • *
คือผมลืม รหัสผ่่านพิเศษอะครับ แล้วก็ลืม บัตรประชาชนด้วยอะ ไอดีผม nm07230 ทำไงได้บ้างครับ woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

シュミ

• Jr. Member
  • **
  • « Fury Priest »
ทำใจอย่างเดียวค้ะ
ลืมพาสพิเศษ ใช้รหัสประชาชน ดันลืมรหัสประชาชน มันจ๊อดมาก

LK

• **
ใช้ Email เปลี่ยนรหัสได้ครับ หน้าเวปเลย (ขก. หาวาปกำลังดูการ์ตูนอยู่)

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
ต้องถ่ายสำเนาบัตรให้ทีมงานด้วยแหละ มั้ง แบบเหนตังเองกำลังถือบัตร แล้วก้ถ่ายแนบมา มั้งงง

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"

Asura_classic

• **
ทำใจครับ ผมลืมรหัสผ่านพิเศษ ข้อมูลในไอดียังไม่ได้กรอก ส่งรูปถ่ายบัตรประชาชนไปแล้วก็ไม่ผล ทีมงานบอกไม่สามารถดำเนินการให้ได้ เพราะไม่มีอะไรมายืนยันว่าเป็นไอดีของเรา ก็เลยต้องเล่น อย่าให้โดนแบนก็พอ 555 เสียดายมากครับ woon_sad2