GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากกลับมาเล่นใหม่ แนะนำทีครับ :3

iPed

• Newbie
  • *
  • กลับมาเล่นใหม่ ไม่ซีเครียด เล่นชิวๆ>//<
    • Facebook
คือเมื่อก่อนผมเคยเล่นเกม Asura อยู่พักหนึ่ง
ที่เรียกได้ว่า ติดงอมแงม และก็โดนแฮดเพราะความโง่เขลาของตัวเอง
และเติมไปมากโข T___T
จึงทำให้เข็ดไปยกใหญ่ เล่นตั้งปณิธานกับตัวเองไว้ว่า "ผมจะไม่กลับมาแตะเกมนี้อีกเลย.."

แต่สุดท้ายแล้ว ไม่รู้ลมอะไรพัดมาจึงอยากกลับมาเล่นเกมนี้อีกครั้ง...
เมื่อก่อนผมเล่นอยู่วุ้นใต้พิภพครับ ชื่อ.. อะไรไม่รู้จำไม่ได้และ

จึงอยากถามเพื่อนๆว่า ตอนนี้เซิฟไหนคนเยอะสุดครับ
เล่นอาชีพไหน เหมาะสำหรับผู้เล่นใหม่ครับ แบบว่าของไม่เทพมากก็เก่งได้
ผมกะจะมาเล่นชิวๆ ไม่เติมบ้าระหำ ควรเล่นยังไงดีครับ ?

woon_5555

xxxxxxxxxx

• Jr. Member
  • **
  • www.facebook.com
เซิฟใต้ภิภพคนเยอะสุดแล้วค่ะตอนนี้ เล่น ชาป แอส เวลง่ายค่ะ เล่น เทร ได้ตังด้วย  g#014

xxxxxxxxxx

• **
เราใจดีเดี่ยวพาเวลก็ได้ค่ะ แอสเฟสมานะคะ  #038

xxxxxxxxxx

• **

iPed

• Newbie
  • *
  • กลับมาเล่นใหม่ ไม่ซีเครียด เล่นชิวๆ>//<
    • Facebook