GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมาคม >>Neverdie_team<< ความรักและมิตรภาพก่อสร้างคำว่าเพื่อน -ณ.ดาวดึงส์

NEWGOLF

• Full Member
  • เดี๋ยวค่อยเจอกัน^^
กิลด์กากอย่างพวกผม 10วอร์มีบ้าน4-5ครั้ง กิลด์เทพอย่างพวกคุณ นอนวัดมากี่ชาติล่ะ อิอิ

สมาคมที่ปกครอง เดธวอลเล่ได้แก่ เนเวอร์ดายทีม  woon_5555 woon_5555 woon_5555

NEWGOLF

ประเด็นอื่นไม่รู้นะครับ แต่ที่บอกว่า เราไปล่อคนจากกิลด์พวกคุณมาเข้ากิลด์น่ะมันไม่จริง พวกเค้ามากันเอง และพอมาอยู่เค้าก็อยู่กันด้วยใจ เป็นเพื่อนกัน อย่าคิดดิว่าเนเวอร์จะเหมือนพวกคุณที่ดูดคนจากฝ่ายนี้ไปเหมือนในสมัยก่อน

อีกอย่างน่ะ ถ้าเก่งจริงก็สร้างคนของคุณที่มีในตอนนี้ขึ้นมาสู้ดิ หรือไม่มีปัญญา  g#008 g#008 g#008

ปล. จุ๊บๆ

NEWGOLF

เรื่องก๊อปฆ่าอีก ก็เล่นแย่งบอสคนจุนี่ครับ จะปล่อยไว้ทำหอกไร อีกอย่างเพื่อนผมก๊อปไปแบบไม่กายไปคนเดียวด้วย ทำไมหนีกันทั้งตี้ล่ะ 555

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
g#039 แวะมาเจิมให้เนเวอร์บอร์ดใหม่

ไม่แน่ใจว่าบอร์ดเนเวอร์หรือบอร์ก กอลฟ์บอกรักทิพ เพราะเยอะเหลือเกิน --*

อ่อข้องใจทำไมให้เกย์เป้เป็นตัวพ่อ เป้ต้องตัวแม่สิถึกจะถูก จุ๊ฟๆ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

NEWGOLF

g#039 แวะมาเจิมให้เนเวอร์บอร์ดใหม่

ไม่แน่ใจว่าบอร์ดเนเวอร์หรือบอร์ก กอลฟ์บอกรักทิพ เพราะเยอะเหลือเกิน --*

อ่อข้องใจทำไมให้เกย์เป้เป็นตัวพ่อ เป้ต้องตัวแม่สิถึกจะถูก จุ๊ฟๆ

woon_sunny woon_sunny woon_sunny

ดาด้า

• ละไว้ในฐานที่เข้าใจ

ทีมงาน Super pea

• Jr. Member
  • **
  • NEVERDIE อยุธยา
มันถูกกำหนดไว้แล้ว g#005
โตโน่กับเราดูคล้ายกันจัง(หน้าตานะ) g#024ฮ่าๆๆ g#037
ถูกสอนให้โง่งมงาย