GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

!!!!!!!!!!!!!!อย่าไว้ใจคนี้เป็นอันขาด _LADY-GAGA_ เค้าโกงของผม!!!!!!!!!!!!!!

Opur

• Jr. Member
  • **
ทีแรกเราก็นึกว่าจะนิสัยดี สุดท้ายก็โกง ตามรูปภาพเลยครับ

เรื่องนี้ถ้าไม่มีการแก้ไขผมถือว่าทีมงานละเว้นการปฏิบัติหน้าที่

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
กล่องของขัญ ขั้นเทพ! (กล่องฟ้า) ห้ามขาย ใช้เพื่อการแบ่งปันเป็นของขวัญเท่านั้น http://wiki.asura.in.th/index.php/กล่องของขวัญ_ขั้นเทพ!

ทางทีมงานจะไม่รับผิดชอบในกรณีโดนโกงกล่องฟ้านะครับ

Opur

• **
กล่องของขัญ ขั้นเทพ! (กล่องฟ้า) ห้ามขาย ใช้เพื่อการแบ่งปันเป็นของขวัญเท่านั้น http://wiki.asura.in.th/index.php/กล่องของขวัญ_ขั้นเทพ!

ทางทีมงานจะไม่รับผิดชอบในกรณีโดนโกงกล่องฟ้านะครับ

แล้วคนที่ไม่มีเงินโซลก็ไม่มีสิทธิ์ขายของที่เดลไม่ได้ดิเช่นหมวกเจ้ากิจกรรมอย่างนี้อะ

พี่จีเอ็มไม่ตอบแบบตรงๆอะงับ ว่า ท่านได้ทำการโง่เอง อย่าเอามาอวด ก่อนเล่นเกมส์อสุราท่านเจ้าของกระทู้ได้อ่านกติกา กฏ หรือยัง
หรือสะแต่ว่าเล่นโดยไม่ได้ศึกษากฏ แนะนำให้อ่านกฏ กติกา ก่อนเล่นนะจะได้ไม่เอาเรื่องโง่ๆ มาอวดผู้เล่นด้วยกัน แล้วจะไปพาลทีมงานเค้าเราว่าเรื่องนี้มันไม่ถูก เพราะท่านเจ้าของกระทู้อ่อนแต่โลกเอง
แต่ก็ขอบคุณที่ท่านเจ้าของกระทู้ได้เอาความโง่ของตัวเองมาเป็นแบบอย่างให้คนอื่นได้ข้อคิดได้บ้าง ไอโง่  g#035

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

Coud™

• Full Member
ถ้าไม่ห่อฟ้า คนที่ไม่เติมเงินก็จะไม่สามารถขายของโซลได้ จีน่าจะเปลี่ยนเปนห่อเหลืองเสียเงิน 999 บิลล่า เเล้วเหลือเเต่ห่อเหลืองให้ห่อ ยุบห่อฟ้าไป ปัญหาก็จะจบ
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

foam0025

• **
เห็นเล่นเกมนี้มานานแล้วไม่ใช่เหรอ ขุดอัญมณีขายรวยก็รวย มีตังตั้งหลายm จบวิศวะคอมพิวเตอร์เรียนก็สูงไม่น่าจะโดนหลอกง่ายๆแบบนี้คุณจขกท.ไม่น่าประจานสติปัญญาของตนเองเลย woon_bye

tstcjay

• Newbie
  • *
ไปว่า จขกท. เค้าแบบนั้นไม่ถูกนะคับ เค้าบิสุท ใจที่จะขาย แต่ไม่มีโซลเลยโดนโกง
- -'' ไม่น่าไปซ่ำเติมเค้าครับ

สาวกต่อมลูกหมาก

• **
เห็นเล่นเกมนี้มานานแล้วไม่ใช่เหรอ ขุดอัญมณีขายรวยก็รวย มีตังตั้งหลายm จบวิศวะคอมพิวเตอร์เรียนก็สูงไม่น่าจะโดนหลอกง่ายๆแบบนี้คุณจขกท.ไม่น่าประจานสติปัญญาของตนเองเลย woon_bye

g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

• Full Member
  • #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
เพิ่งเจอคนนี้เมื่อตอนกลางวัน..

จีเค้าไม่รับผิดชอบ  g#014
จีเอ็มก็คงอยากให้เติมห่อเหลืองเอาละ ทำใจ  g#009
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

Sikarinth

• **
ผมว่าวิธีนี้เสี่ยง  อย่างน้อยๆฝากเพื่อนที่มีเด็กเส้นห่อน่าจะดีกว่าครับ แต่ก็ต้องไว้ใจจริงๆ อย่างน้อยก็ดีกว่าให้คนไม่รู้จักเปิดก่อนหล่ะครับ

ปล ไปว่าจีเอ็มอย่างนั้นมันก็ไม่ถูก วิธีนี้มันเสี่ยงเองแล้วนายก็เลือกจะให้เขาเปิดกล่องก่อนนี่

Opur

• **
ผมว่าวิธีนี้เสี่ยง  อย่างน้อยๆฝากเพื่อนที่มีเด็กเส้นห่อน่าจะดีกว่าครับ แต่ก็ต้องไว้ใจจริงๆ อย่างน้อยก็ดีกว่าให้คนไม่รู้จักเปิดก่อนหล่ะครับ

ปล ไปว่าจีเอ็มอย่างนั้นมันก็ไม่ถูก วิธีนี้มันเสี่ยงเองแล้วนายก็เลือกจะให้เขาเปิดกล่องก่อนนี่

ก็น้ำใจอะ  คนที่ไม่มีจิตใจคงไม่รู้หรอก  พวกที่คิดแต่จะเอาเปรียบคนอื่นอะ g#018 g#018 g#018 g#018

เสือก...

• **
  • พ่ิอง ง!
หลักฐาน เต็ม ๆ ๆ   ถึงว่า มีแต่คนเลิกเล่นอสุราก็อย่างงี้แหละ  เล่นกิจตั้งนานกว่าจะได้หมวก อยากจะได้ตังเลยขาย แล้วโดนโกงแบบนี้ แถม มีหลักฐาน ส่งจีแล้วจีบอกว่าไม่รับ   
เกมไทยเกรียนสุดแล้วครับ โลกไหไนไม่มีอีกแล้ว แถม เรื่องโปรโมชั่น ของโซล แพงเว่อ ยาฉุุกเฉิน ฦโครตแพง สุ่มซัมเมอร์ถ้าได้ยาฉุกเฉินหรืออำพันละ ไม่คิดเลยหรอ
300กล่องที่จีเทศไป น้ำยา 400 กว่าขวด โอกาศได้น้ำยาประมาณ70% มั้ง  ที่รู้ๆ  กรุคน 1 แหละที่เิลิกเล่น
[คาด๋อย#]

สาวกต่อมลูกหมาก

• **
หลักฐาน เต็ม ๆ ๆ   ถึงว่า มีแต่คนเลิกเล่นอสุราก็อย่างงี้แหละ  เล่นกิจตั้งนานกว่าจะได้หมวก อยากจะได้ตังเลยขาย แล้วโดนโกงแบบนี้ แถม มีหลักฐาน ส่งจีแล้วจีบอกว่าไม่รับ   
เกมไทยเกรียนสุดแล้วครับ โลกไหไนไม่มีอีกแล้ว แถม เรื่องโปรโมชั่น ของโซล แพงเว่อ ยาฉุุกเฉิน ฦโครตแพง สุ่มซัมเมอร์ถ้าได้ยาฉุกเฉินหรืออำพันละ ไม่คิดเลยหรอ
300กล่องที่จีเทศไป น้ำยา 400 กว่าขวด โอกาศได้น้ำยาประมาณ70% มั้ง  ที่รู้ๆ  กรุคน 1 แหละที่เิลิกเล่น

woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye