GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แบนเด็กเส้นหน่อยคับ .นรก

ifungkak555

• Newbie
  • *
ไม่ต้องร้องค่ะ ไอ ก้อหยาบ เหมือนกันคะ เด็กเส้นอยากทดสอบ จีเอ็มเกมนี้จะกล้าแบนเด็กน้อยคนนึงหรือเปล่าเราแค่ทดสอบ จีเอ็มอสุราดูอะน่ะ ปล.ร้องต่อไปซะเถอะ

งืม

• ฮี่ฮี่
  • Full Member
  • กินปลาบ้างได้ฉลาด
ตั้งหัวข้อว่า   แบนเด็กเส้นหน่อยคับ .นรก

คับคับคับคับ

แต่มาเม้นกระทู้ต่อว่า    " ไม่ต้องร้องค่ะ ไอ ก้อหยาบ เหมือนกันคะ  "

สับสนเพศเหรอคะ 5555555555555555
หรือตอแหลไม่ทัน เลยพิมผิด
แหลสดเบยเบยเบยเบ้ยเบ้ย

jjphatchat

• บุคคลทั่วไป
จากคำที่ผู้เล่น POPparazzi ได้พิมพ์ว่า ไอเซน โยสุกะ  นั่นคือชื่อตัวละครจากการ์ตูนเรื่อง บีช เทพมรณะ นะคะ  ทางทีมงานได้ตรวจสอบแล้วพบว่าคำว่า ไอ มิได้หมายความถึงผู้ใดและทำให้ผู้ใดเสียหายจากคำว่า ไอ ของผู้เล่น POPparazzi  นะคะ  ถ้าเกิดผู้ที่แจ้งเบาะแสเข้ามารู้สึกเจ็บปวดเจ็บแค้นอย่างไรกับคำว่า ไอเซน โยสุกะ รบกวนแจ้งทางทีมงาน ถ้าทีมงานเห็นว่าผู้เสียหายรู้สึกเสียหายจริงก็จะทำการลงโทษค่ะ    g#019

ข้อมูล ไอเซ็น โยสุกะ : http://www.wonder12.com/2013/01/aizen-sosuke.html