GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โบว์ มิ้น

• สอบถามได้จะพยายามตอบ
  • Jr. Member
  • **
  • เธอดูตัวเองเหรอยัง
 g#004 ได้ข่าวว่าเขาพิมผิดที่เองนะ

vatchra

• Newbie
  • *
ใช่ เค้าพิมผิด เค้าจะพิมในกิว คือบางทีก้ต้องเข้าใจ จีมาจัดกิจเค้าก็งงเป็น ธรรมดาครับ

ปิดชื่อคงกลัวโดนไล่กระทืบสินะ ถ้ารู้อยู่ยากกกกแน่มึง woon_sunny woon_sunny

vatchra

• Newbie
  • *

ชื่อไรวะ

• **
ถ้างันคนที่โดนแบนไปบางคนก็ออกมาบอกว่าไม่ได้ตั้งใจได้สิเพื่อนเรายังโดนเลยแค่พิมผิดช่องสนทนาเอง woon_5555

-IlI_TimeThai_IlI-

• **
สี่ตีนยังรู้พลาด นักปราชญ์ยังรู้พลั้ง  ไม่น่ามาจากกันไปเลยเพื่อนโมส g#002

love_tus

• Newbie
  • *
ชั่งมันเถอะเพื่อนมอส 

ว่าแต่คนนั้นมาโชว์ของ กระรอกทำไม ฟิวก้ไม่เขียวทั้งตัว ยังจะโชว์ โถ่วๆ    g#037 g#037

jjphatchat

• บุคคลทั่วไป

เมื่อวานเห็นหลุดตัวขาวหยาบมานิดๆหน่อยๆเยอะเหมือนกันนะคะ  แต่ไม่อยากแบนเลยเพราะถือว่าเข้าไปร่วมสนุกกัน 
แต่ถ้าถ่ายรูปส่งแบนมาแบบนี้ต้องขออนุญาตทำตามหน้าที่นะคะ   ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยค่ะ   g#019
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 10, 2015, 13:40:47 โดย จีเอ็มเป็ดเหลือง »

KilluaZoldyck

• **
  • สัญญาว่าจะเลิกเป็นโจรแล้วไปบวชข้าจะไว้ชีวิตพวกเอ็ง
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร  GeiSHa. ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ

เมื่อวานเห็นหลุดตัวขาวหยาบมานิดๆหน่อยๆเยอะเหมือนกันนะคะ  แต่ไม่อยากแบนเลยเพราะถือว่าเข้าไปร่วมสนุกกัน 
แต่ถ้าถ่ายรูปส่งแบนมาแบบนี้ต้องขออนุญาตทำตามหน้าที่นะคะ   ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยค่ะ   g#019
ิเชิฟนรก ทำไมเข้าไม่ได้ครับ จีเอ็มเป็ดเหลือง อิอิ

jjphatchat

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร  GeiSHa. ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ

ิเชิฟนรก ทำไมเข้าไม่ได้ครับ จีเอ็มเป็ดเหลือง อิอิ

ปิดปรับปรุงอยู่นะค้าา   g#017

love_tus

• Newbie
  • *

เง้ออออ