GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขายmเซิร์ฟหน้าหนังสือ

lolapupu02

• Newbie
  • *
คำไหนหรอครับขาย M เค้าแค่บอกมี M สนคุย เค้าอาจจะหมายถึงมีของอะไรจะขายมาซื้อก็ได้ครับ แบบนรี้ใส่ร้ายนะครับ  g#040 g#040 g#040

saleman0

• Newbie
  • *
เห็นด้วยกับกระทู้บนนะครับ  เค้าไม่ได้ตั้งขายซะหน่อย   ผมก็เคยนะครับตั้งแบบนี้ เพราะว่าไม่รู้จะเล่นอาชีพอะไร มีของอะไรบ้าง  เลยตั้งแบบนี้เผื่อมีคนมาเสนอของดีๆ จะได้เอาไว้เล่น   woon_555 woon_555

jjphatchat

• บุคคลทั่วไป
จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร .MaGaZinE. เป็นเวลา 72ชั่วโมงข้อหาการซื้อขาย แลกเปลี่ยนตัวละครและเงินจริง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2015, 09:22:24 โดย จีเอ็มเป็ดเหลือง »