GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องร้ายๆที่เจอกับตัว..ผิดหวังกับบางสิ่งที่ไม่น่าจะทำกับเรา มาเล่าสู่กันฟังคับ

pws5555

• Jr. Member
  • **
ส่วนผมตอนรับบัฟกุญแจทองเหลือเวลาอีกแค่ 0.30 , 1.0 , 0.15 วินาที อุตสาทนเวลมาเกือบชั่วโมงดันถูกตัดออกจากระบบ

เป็นแบบนี้เกือบ10ครั่ง woon_sad1 woon_sad2

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
woon_shock woon_shock woon_shock
              หมดแจไป800กว่าดอกละ.รวมทังหมด.....
              ทำไมยังไม่ได้ไรบ้างเลยน่ะ ทั้งของแร.ทังกล่องของขวัญ...
              อิจฉาคนที่ได้จังเห็นมีแต่ชื่อเดิมๆ...
              เป็นเพราะสาเหตุใดหนอ
                        woon_cry woon_cry woon_cry

เรื่องร้ายๆที่เจอ และผิดหวังสุดๆคือดวงของตัวเอง  เสียกุญแจทองไปประมาณ 3500 ดอก ได้แรร์ดีๆ ชิ้นเดียว  ทั้งให้คนช่วยเปิด ทั้งเปิดใน VIP เปิดข้างนอกลองมาหมดแล้ว   ทำไมดวงเรามันแย่อย่างนี้หว่า   รู้งี้เอาไปขายแล้วเอาเงินมาซื้อจะดีซะกว่า
. woon_shock woon_shock woon_shock
                        คิดเหมือนกันเลยคับ..
                        ถ้ารู้ว่าดวงกุดขนาดนี้...เอาโซลซื้อแจมาขายดูยังจะคุ้มค่ากว่าอีก..
                        อิจฉาบางคนจังเห็นมีชื่อขึ้นได้ของแรเกือบทุกรอบเลย...
                        ดวงดีมากมายทุกวันเลยน้ออออ
                                    g#033 g#033 g#033

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

ผิดหวังกับทีมงาน....เกือบ10ตัวที่เล่นโดนระงับไอดีถาวรหมดทุกตัวเลย...ก้อยอมรับว่าแฮ๊กนี่นาเพราะเอาตัวที่เล่นด้วยกันไปให้คนอื่นเล่นเลยหึงนิดหน่อย เรื่องนี้คุยตกลงกันได้ น่าจะยอมความกันได้...แต่ทำไปได้นะคับ....เสียดายตังที่เล่นมานาน หมดไปหลายหมื่น...อยากจะฆ่าเพื่อนที่ชวนเล่นเกมนี้มากเลยตอนนี้
          g#030 g#030 g#030

aofpongsanzaaaa

• **
ฟลัดขายของไม่เหมือนกัน คือสมมุติว่า
หน่อไม้2100ครับ
ไม่ฟลัดละ กลัวจีแบน
จากนั้น (พรึ่บ !!)
เฮ้ยตัวตูไปอยู่ในคุกได้ไงหว่า เศร้ามากเวลานั่น

ผมโดนเพื่อนพี่กวนตีนคับผมถามเขาว่าเล่นกันปะเเละมก็ศรเวทเเละเขาก็บอกว่าจะจบปะผมบอกอืมเเละเเม้งก็มาตีกวนตีนป่ะ
 woon_bye woon_bye

ผมโดนเพื่อนพี่กวนตีนคับผมถามเขาว่าเล่นกันปะเเละมก็ศรเวทเเละเขาก็บอกว่าจะจบปะผมบอกอืมเเละเเม้งก็มาตีกวนตีนป่ะ
 woon_bye woon_bye
คับ เคสนี้เค้าไม่ไช่กวน...คับ....
             แต่ต้องเรียกว่า กวนส้น...คับผม 555555
                      ....เค้าคงหยอกเล่นน่ะ...ประมาณบ้าพลังน่ะคับ...
               #038 #038 #038

ฟลัดขายของไม่เหมือนกัน คือสมมุติว่า
ไม่ฟลัดละ กลัวจีแบน
จากนั้น (พรึ่บ !!)
เฮ้ยตัวตูไปอยู่ในคุกได้ไงหว่า เศร้ามากเวลานั่น
เรื่องนี้ก้อพูดยากน่ะ...เค้าตั้งกฎข้นมา แต่ไร้ขอบเขต..
             พวกบ้าอำนาจมาทีหลังก้อเลยจัดเต็มน่ะคับ...อย่างที่รู้ๆๆกันน่ะ..
             หน้าที่หลัก ..
                         ***แบนไอดี..หาวิธีได้เงิน.. โน้มน้าวผลประโยชน์..ให้ความหวัง..
                                  รวมไปถึง..(แล้วแต่จะคิดน่ะ..อิอิ)
                 #038 #038 #038

ผิดหวังกับทีมงาน....เกือบ10ตัวที่เล่นโดนระงับไอดีถาวรหมดทุกตัวเลย...ก้อยอมรับว่าแฮ๊กนี่นาเพราะเอาตัวที่เล่นด้วยกันไปให้คนอื่นเล่นเลยหึงนิดหน่อย เรื่องนี้คุยตกลงกันได้ น่าจะยอมความกันได้...แต่ทำไปได้นะคับ....เสียดายตังที่เล่นมานาน หมดไปหลายหมื่น...อยากจะฆ่าเพื่อนที่ชวนเล่นเกมนี้มากเลยตอนนี้
          g#030 g#030 g#030
ทำใจคับ.....ไม่มีทางฝากความหวังใดๆๆๆในเรื่องแบบนี้ได้เลย
             พวกเค้าทำงาน..แต่พวกเราทำเงิน...
                   woon_hurt woon_cry g#035 g#030

-MiNKunG_PK-

• **

woon_sunny woon_sunny woon_sunny
             หวัดดีคับ...หายไปนานหลายเดือนเลยทีเดียว...กลับมาพบกันอีกครั้ง..
             ใครมีเรื่องราวไรที่น่าสนใจ เรื่องราวสนุกชวนขำขัน เรื่องราวตื่นเต้น
             หรือเรื่องราวที่ทำให้ผิดหวัง เจ็บใจ หรือเสียใจ รูปแบบไหนกันบ้าง
             ก้อเข้ามาเล่าสู่กันฟังได้อีกครั้งคับ
             หลายเดือนที่ผ่านมา มีไรที่เปลี่ยนแปลงไปมากน้อยแค่ไหนบ้างคับ
                          g#031 g#032 g#031 g#032