GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รวมมินิ ทุกตัว ลุยทุกแมพ แล้วคุณชอบตัวไหนมากที่สุด ....( ไปหาเอา )

7412300

• Jr. Member
  • **
เอาภาพมาให้ดู  สำหรับใครที่เข้ามาเล่นใหม่ และยังไม่เคยตี   ( ขาด 2 ตัว  มันอยู่ในแมพกิจกรรม  ถ่ายยาก คนตีเยอะ  ที่ขาดคือ โจนาธาน กับ อะไรไม่รุชื่อยาวตีตายยากเหมือนกัน อยู่ในกิจกรรมซอเรียน  )

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ไหนวุ้นเกเรง่ะ  woon_555 woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

7412300

• **
 g#004 g#004 g#004  วันไหนว่าง  จะพาตี้ไปจัด 2 ตัวที่เหลือ... ( จะเอารูปมาฝากให้ได้ )

ไปคนเดวไม่ได้  เดวโดนยำ  คนตีเยอะ... 

7412300

• **
ขาดฮาโลวีนครับผม

ฮาโลวีน  ไม่ใช่มินิ คับ   ก็ถ่ายไว้นะ  แต่ไม่นับรวมเป็นมินิ  จึงไม่ได้เอาลง

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด

ฮาโลวีน  ไม่ใช่มินิ คับ   ก็ถ่ายไว้นะ  แต่ไม่นับรวมเป็นมินิ  จึงไม่ได้เอาลง

ขาดวุ้นเกเรเน้อ  woon_sunny

ปล. ทำไมถึงคิดว่าฮาโลวีนถึงไม่ใช่มินิล่ะ  woon_huh

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
มันไม่มีระบุไว้ในวิกิคับ woon_555
ขาด วุ้นเกเร  พีเวียส  แล้วก็ ซูลันแห่งป่าลึกอะ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
มันไม่มีระบุไว้ในวิกิคับ woon_555
ขาด วุ้นเกเร  พีเวียส  แล้วก็ ซูลันแห่งทะเลลึกอะ

แก้ๆ

ซูลัน ภาพที่ 6 นับจากล่าง  woon_sunny

ขาดวุ้นเกเรเน้อ  woon_sunny
ปล. ทำไมถึงคิดว่าฮาโลวีนถึงไม่ใช่มินิล่ะ  woon_huh
นั่นสิ เพิ่งรู้เหมือนกันว่าฮาโลวีนไม่ใช่มินิบอส เหอะๆ woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

เอาบอสมาให้ดู
เอาภาพรวมไปดูก่อน

ที่เหลือ

ปิดท้ายด้วยภาพรวมอีกครั้ง

ที่เหลือลบไปหมดแล้ว เดะหามาเพิ่มอีก