GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ "24 กุมภาพันธ์ 2559"

บุคคลทั่วไป · 24 · 13465

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
บายจิงอ่ะ
เลิกจริงถามหัวกิลลักกี้ดูขายตัวให้คนอื่นไปละ 555ดีนะยังได้คืนกับเงินที่เติมไป อสุราแม่งกากไปทุกวัน woon_no

해주창

• Jr. Member
  • **
เกมกากขึ้นทุกวัน ระบบกิลใหม่ใครกล้าเสนอวะ ใครเสนอ วันหลังอยากทำอะไรไม่ต้องบอกผู้เล่นหรอกนะ ออยากทำก็ทำเลย  g#019

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
เกมกากขึ้นทุกวัน ระบบกิลใหม่ใครกล้าเสนอวะ ใครเสนอ วันหลังอยากทำอะไรไม่ต้องบอกผู้เล่นหรอกนะ ออยากทำก็ทำเลย  g#019

สามารถเสนอแนวทางการปรับปรุงได้นะครับ แบบไม่ชอบตรงไหนประมาณนี้ครับ

กู ต่อม รีเทิน สัส

• VerY ,,Happy To MucH
  • Jr. Member
  • **
ปรับสมดุลด้วยคับ ที่ทุกคนไม่ชอบเลย  เช่น เผ่าอสุรา ชาป เป็นต้นไปครับ

หมู๋อ้วน

• Newbie
  • *
ใครก็ได้ช่วยอธิบายเรื่องเหรียญกิลหน่อย

อ่านแล้วงง ว่าเข้าไปในดันแล้วเหรียญจะได้มาตีมอนยังไงค่ะ woon_sad1