GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แหวนออร่าทำลายล้าง vs เครื่องรางโบราณ (ของประมูลไม่ใช่ว่าจะดีเสมอไปคับ)

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ว่าแต่เซิร์ฟสวรรค์ใช่ปะ g#016
ถ้าใช่ก็อดอะดิ มีอยู่ที่ใต้พิภพ g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Vt_Valentine

• Jr. Member
  • **
พี่เคี้ยง เอาแหวนออร่ามาแจกกิดกำในกิลเหอะ อิอิ  woon_love

ขนาดท่านทวดสน ยังเรียกว่าพี่เคี้ยง

สรุปว่าพี่สนอายุ50+ แล้วพี่เคี้ยงท่านนั้น .. ขึ้นหึ้งได้แล้วมั้ยเนี่ย  g#004

thonson

• Full Member
พี่เคี้ยง เอาแหวนออร่ามาแจกกิดกำในกิลเหอะ อิอิ  woon_love

ขนาดท่านทวดสน ยังเรียกว่าพี่เคี้ยง

สรุปว่าพี่สนอายุ50+ แล้วพี่เคี้ยงท่านนั้น .. ขึ้นหึ้งได้แล้วมั้ยเนี่ย  g#004
น้อง16เองคับพี่เบส งิงิ  g#001

Vt_Valentine

• **

น้อง16เองคับพี่เบส งิงิ  g#001

อ่า 16นี่กลับแล้วได้ 61นะคับ อิอิ

OniZuKaGT

• **

อ่า 16นี่กลับแล้วได้ 61นะคับ อิอิ

อิอิ ผม 17 เน๊อะ ให้พี่สน เป็นน้อง ฮ่าๆ

pop_999

เร็วๆ นี้ไม่แน่ผมจะเปิดกระทู้ใหม่ เรื่อง หน้าไม้ ของเทร (หน้าไม้ สองหัว กับหน้าไม้ สามหัว)  แวะไปช่วยกันแสดงความคิดเห็นบ้างนะขอรับ...  #038

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ตะกรุด โอกาศ50% ลด50%
แหวนออร่าลดโป๊ะ ถ้าจำไม่ผิดลดความแรงลง50% ในการโดนโป๊ะเชะ g#025
แหวน ลดอัตราโป๊ะลง 50% ครับ อย่างเช่น นาย ก. มีอัตราโป๊ะที่ 20% ก็จะเหลือแค่ 10% ครับ จึงเรียนมาเพื่อกรุณาทราบโดยทั่วกัน woon_sunny

เหลือ0.5ครับ โป๊ะไม่ออกเลยสักดอก พรางบางทียังวืดเลยครับ  g#015 g#015

ไมได่้นั่งเทียนเขียนนะครับ เคยใส่ของแท้จากการประมูลมาแล้วครับ ยืมพี่แชมป์(เจ้าของเก่า)ใส่มา

สมมุติคุณโป๊ะ50%ก้อจะเหลือ0.5(เพราะต่ำสุดมัน0.5%) ถ้าคุณโป๊ะ60% ก้อจะเหลือ10%ครับ

ไม่ใช่ลดจากที่มีอยู่ครึ่งนึงนี่หักดิบเฉยๆเลยครับ หรือมีการอัพเดทอะไรมากกว่านี้ก้อขออภัยครับใส่เมื่อ2ปีที่แล้ว

#038 #038

pop_999

ตะกรุด โอกาศ50% ลด50%
แหวนออร่าลดโป๊ะ ถ้าจำไม่ผิดลดความแรงลง50% ในการโดนโป๊ะเชะ g#025
แหวน ลดอัตราโป๊ะลง 50% ครับ อย่างเช่น นาย ก. มีอัตราโป๊ะที่ 20% ก็จะเหลือแค่ 10% ครับ จึงเรียนมาเพื่อกรุณาทราบโดยทั่วกัน woon_sunny

เหลือ0.5ครับ โป๊ะไม่ออกเลยสักดอก พรางบางทียังวืดเลยครับ  g#015 g#015

ไมได่้นั่งเทียนเขียนนะครับ เคยใส่ของแท้จากการประมูลมาแล้วครับ ยืมพี่แชมป์(เจ้าของเก่า)ใส่มา

สมมุติคุณโป๊ะ50%ก้อจะเหลือ0.5(เพราะต่ำสุดมัน0.5%) ถ้าคุณโป๊ะ60% ก้อจะเหลือ10%ครับ

ไม่ใช่ลดจากที่มีอยู่ครึ่งนึงนี่หักดิบเฉยๆเลยครับ หรือมีการอัพเดทอะไรมากกว่านี้ก้อขออภัยครับใส่เมื่อ2ปีที่แล้ว

#038 #038

ผมว่าถ้า แหวนลดโป๊ะ vs ตระกุด ผมว่า ไอเทมทั้งสองชิ้น ดีคนละอย่าง แต่ถ้า สมมุติ ว่าเราไม่ รู้จะเจอ กับอาชีพไหน เช่น ในแบท
หรือในวอ ใส่ตระกุด ยังไง น่าจะดีกว่า เพราะมันครอบจักรวาล กว่า (แหวนออร่าลดโป๊ะ กันเวทย์ไม่ได้เลย #038 ตระกุดยังมีลุ้นบ้าง)

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
นอกเรื่องนิส    อ้ายไอเท็มที่พ่นสีปิดใว้ คือ  อารายหรอ   เห็นมี + ด้วย ปะ  อิอิ

น่าจะเป็นหมวกหมาป่าแดงอะคับ  g#018 g#018

พี่ว่าไม่น่าใช่นะ  ลองมองภาพที่สอง มีแหลมๆด้วยอ่ะ

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
นอกเรื่องนิส    อ้ายไอเท็มที่พ่นสีปิดใว้ คือ  อารายหรอ   เห็นมี + ด้วย ปะ  อิอิ

น่าจะเป็นหมวกหมาป่าแดงอะคับ  g#018 g#018

พี่ว่าไม่น่าใช่นะ  ลองมองภาพที่สอง มีแหลมๆด้วยอ่ะ

g#034 g#034

หมวกแคปหรือปล่าว  #038

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม

g#034 g#034

หมวกแคปหรือปล่าว  #038

หมวกแคปไม่มีแหลมๆนะ เดี๋ยวดูใหม่

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!