GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : เชิญชวนท่านที่มีความฝันมาร่วมสนุกกับกิจกรรม " ฮีโร่ในฝัน "

บุคคลทั่วไป · 37 · 13517

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
อยากทราบว่า ฮีโร่ ที่ว่านี้คือยังไงเหรอครับ ? ไอรอนแมน ประมาณนี้เหรอครับ หรือว่ายังไงอ้ะครับ ไม่เข้าใจจริงๆ ช่วยบอกทีอยากร่วมกิจกรรม

woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

เช่น ในฝัน เราเลยอะจ่ะ

darksv

• Jr. Member
  • **
สอบถามคับวาดบนกระดาษถนอมสายตาแบบนี้ได้หรือป่าวคับหรือจำกัดแค่กระดาษสีขาวอย่างเดียว

knewzii

• Newbie
  • *

วอท?

• เพลีย
  • Full Member
  • มีปัญหาปะ ?
กิจกรรมนี้ทีมงานไม่ต้องเสียเวลาโปรโมทเกมเลยอะ

มีคนโปรโมทให้เสร็จเลย ดีไหมจี 55555

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

jira123

• Newbie
  • *
ถ่ายหน้าตัวเองนี้ ถ่ายแบบ ครึ่งหน้าได้มั้ยคะ แบบ เห็นแต่ตากับผลงานไรงี้ เขินนนนนนนนนอะ  woon_sad1  woon_sad2