GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : เชิญชวนท่านที่มีความฝันมาร่วมสนุกกับกิจกรรม " ฮีโร่ในฝัน "

บุคคลทั่วไป · 37 · 13516

TheDarknezZ

• Newbie
  • *
ดินสอ ปากกา กระดาษขาว เท่านั้นใช่มะคับ
ไม่มีการใช้สี ไม่มีการใช้คอมแต่งรูปอีกที ใช่มะคับ?

♂ King_Za ♂

• Newbie
  • *
  • หาทางรวย
จีเอ็มครับ ระบายสีด้วยมั้ยครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

♂ King_Za ♂

• Newbie
  • *
  • หาทางรวย
จีเอ็มครับ 1 คน ส่ง หลายภาพได้มั้ยครับ 1 ไอดี

ช่วยตอบทีนะครับ จีเอ็มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
จีเอ็มครับ ระบายสีด้วยมั้ยครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ระบายก็ได้ครับ แต่ต้องทำมือเท่านั้น

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • Jr. Member
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.
สัตว์ หรือ คน อะไรก็ได้ที่เป้นฮีโร่หยอ ?
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

hunterarmm

• Newbie
  • *
อยากทราบว่า ฮีโร่ ที่ว่านี้คือยังไงเหรอครับ ? ไอรอนแมน ประมาณนี้เหรอครับ หรือว่ายังไงอ้ะครับ ไม่เข้าใจจริงๆ ช่วยบอกทีอยากร่วมกิจกรรม

woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

Vi vi

• Full Member
  • เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
วาดด้วยดินสอลงกระดาษหรอค่ะทีมงาน

แบบนี้ก็แย่เลยเป็นคนที่ไม่พกดินสอและกระดาษขาวออกนอกบ้านอะค่ะ

แต่จินตนาการมักมาตอนที่อยู่นอกบ้าน

ทีมงานน่าจะเปิดกว้างนิดนึงในส่วนนี้นะค่ะ เช่น  วาดใน แท็บเล็ต วาดใน note  โดยให้ใช่หัวที่เป็นดินสอหนะค่ะ

พอดีพกNote8 ติดตัว มักจะวาดในนี้มากกว่าลงกระดาษค่ะ  ฝากไว้พิจราณาด้วยนะค่ะ

เหตุผลที่ต้องทำ แบบนี้เพราะเรา ต้องป้องกันการแอบอ้างการเอารูปจากทางโลกของ internet จึงต้องมีการวาดสด และพร้อมวาดตรา Asura Online บริเวณ ซ้ายบนของกระดาษ
ดูจากเน็ตวาดลงกระดาษ ..  woon_555
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ไม่ชอบตรงที่ต้องถ่ายรูปคู่กับตัวเองอ่ะ แบบว่าไม่อยากเปิดเผยตัวจริงโดยไม่จำเป็น อดเลยกิจแบบนี้  g#027
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ