GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอแนวทางการเล่นแอสสายโปะทีครับ

bigbosszoz

• Newbie
  • *
  • ข้าคือพระเจ้า...
ขอสเตตัสและสกิลและของที่ใส่ด้วยครับ

R.eawten

• Jr. Member
  • **
Agi Str(โปะแรง)
อัป
พุ่ง10
หมื่นมีด1
พราง5
หลัง5
โปะแรง5
หลบ5
ชำนาญมีด9

R.eawten

• **
ใส่เซตนักฆ่า
หมวกเทพ
คลุมเทป
เท้าประณีต
กากซา
แรรแอส95

firstalonely

• **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
ถ้าสูตรเฟิร์สนะ

สเตตัส agi40+กดเพิ่มฮึดสู้ dekตัน str20+ lukตัน แล้วค่อยกลับมาstrตัน เหลือลงvit (ตอนจุ6)

สายเวล มีดเขี้ยวพยัคฆ์ออฟคลั่ง/สร้อยนำโชค/แพรดำหรือเสื้อนอกจอมอสูรออฟเลือดหรือว่อง/คลุมจักรพรรดิ์ออฟเลือดหรือว่อง/รองเท้าโบราณออฟผู้นำ/หมวกกุลออฟเลือดหรือว่อง/หน้ากาซาดิสม์ออฟมอง

สายแบท เขี้ยวอัคนีโชคมือหลัก คลั่งมือรอง//หมวกกุลออฟเลือด//กากซาออฟมองเสื้อนอกจอมอสูรออฟเลือด//คลุมจักรออฟเลือด//รองเท้าโบราณออฟนำ//สร้อยนำโชค,ตะกรุด

สกิล   เฟิร์สอัพ ชำนาญมีดคู่ 6 /โป๊ะ+พริ้ว+แทงข้างหลัง+พุ่ง เต็ม /หมื่นมีด5 พราง4 อันนี้สูตรเฟิร์สเฟิร์สไม่เคยใส่เซตนักฆ่า เฟิร์สสายกากอ่ะนะ  g#040

เปลี่ยนชุดเขียวเพิ่มอัตราโป๊ะเช๊ะอันนี้สูตรเจ๊หนึ่ง baanbeing ณ เซิร์ฟสวรรค์

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
อยากโป๊ะเยอะแต่ทุนไม่มาก และไม่ต้องลงluk ก็ได้อัตราโป๊ะมาฟรีๆ10% ด้วยสกิลติดตัวก็สายดาวครับ ชุดเขียวด้วยโป๊ะแหลก g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

♥♥♥♥§↑lverBr๏n-L♥\/e-Kate♥♥♥♥

• Newbie
  • *
  • กาก จน ไร้ฝีมือ [รู้เยอะกว่าบางคน ไม่ชอบอวดความรู้]
สายโป๊ะก็

สร้อยเพิ่มโปะเชะ
หมวกมาเฟีย
หน้ากากอสูร
คุมเทพธิดา
มีดอัคนี 2 ข้าง ออฟโชค (+10 อย่างต่ำ)
เสื้อนอกจอมอสูร
เท้าหลบ98
เพิ่มพลังฮึดสู้
ผอบเชียโชค 90+

แนะนำของเป็นแค่นี้
สเตตัส
AGI 99
LUK 99

STR 99
DEX 99

เปลี่ยนชุดสีเขียว

สกิลเพิ่มโปะเชะขณะโจมตี (ไม่เพิ่มที่แสดง แต่จะเพิ่มขณะโจมตี)

ทั้งหมด อัตราโปะเชะอย่างต่ำ ก็น่าจะได้ 60% ละนะครับ
ไม่เหมาะสม

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ถ้ารวย+จุเยอะ เรปบนเลยครับแต่เปลี่ยนจากสร้อยเป็นกระเป๋านะ  g#027 g#027

ถ้าจนๆแบบผม ไม่จุ

ลง AGI 92 ถ้ามีฮึดลงนิดเดียวพอไม่รู้ว่าลงเท่าไหร่ไม่เคยเติมตังเลย  g#033 g#033

DEX 99 หรือจะแบ่งไปลงลัคด้วยก้อได้ 

สกิลเน้นชำนาญมีดคู่ พุ่งแทง ถ้ามีซี3 ลงพรางตัวกับแทงข้างหลังให้เต็ม เวลาซี3ออก ทำเดินไว+แทงแรง เหมือนพรางตัว

g#005 g#005

ของที่ผมใส่

หมวกเทพเสเลือด / กุล เสเลือด

หน้ากากซาดิส รัชมองขายทิ้งซื้อผอบเลยใส่องมองแทน  g#020 g#020

เซตนักฆ่า พยัคเสโชค รัตติกาลรัชคลั่ง  โป๊ะ3% ได้โป๊ะจากการออฟมีดอีก แหล่ม

เสื้อใส่ เสื้อนอกจอมอสูร เสเลือด+ โป๊ะ5%  g#001 g#001

ผ้าคลุมในคลุมผลึกเปลี่ยนมาใส่คลุมจักรก้อได้ครับ เมื่อก่อนมันไม่มีมีแต่ผลึก ผ้าคลุมเทพธิดาไม่จุอย่าใส่เลยเลือดน้อย เปราะคอดๆ

g#012

รองเท้าไม่มีตังใส่ร้าน38ออฟน้ำก้อได้ครับแต่ผมใส่เท้าโบราณ เสผุ้นำ

ผอบโชคเชีย

ถ้าหาเซตใส่ไมไ่ด้ ใส่มีด66ข้างนึงอีกข้างใส่ที่+โป๊ะ3%ก้อได้ครับ แต่โป๊ะเบานะ  g#037 g#037

อันนี้ของผมก้อไม่กากไม่เทพพอถูๆไถๆได้บ้าง ถ้าไม่มีตังจิงๆ

แนะนำเสื้อหนังเสือโคร่ง มีด66 เท้าร้าน38 หน้ากากโบราณ/ซาดิส หมวกกุล คลุมวิหก สร้อยโป๊ะครับ นี้พอสู้กะเขาได้บ้างแล้ว

g#017 g#017

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
อยากโป๊ะเยอะแต่ทุนไม่มาก และไม่ต้องลงluk ก็ได้อัตราโป๊ะมาฟรีๆ10% ด้วยสกิลติดตัวก็สายดาวครับ ชุดเขียวด้วยโป๊ะแหลก g#037
ที่สเตตัสทุกอย่างเท่ากัน สายดาวโป๊ะน้อยกว่าสายมีดนะครับ เพียงแต่โป๊ะแรงกว่าเท่านั้นเอง

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ที่สเตตัสทุกอย่างเท่ากัน สายดาวโป๊ะน้อยกว่าสายมีดนะครับ เพียงแต่โป๊ะแรงกว่าเท่านั้นเอง
อืม แต่เวลต่ำๆดาวเยอะกว่า สูงๆมีดเยอะกว่าบาน g#015
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing