GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กายาหมอก โกงไปไหม( ดราม่ากันให้พอ )

3eCausez

• Full Member
ปัญญาอ่อนหรือเปล่าครับ มันหลบกายภาพได้95% เเต่โดนเวทย์เเรงขึ้น 100% มันก็สมเหตุสมผลดีอยุ่เเล้ว ใช้สมองคิดก็จะตั้งกระทู้จะดีมากนะครับ

เอ่อ  เมื่อใช้กายาหมอก จะหลบการโจมตีทางกายภาพได้ 95% และเมื่อโดนโจมตีด้วยเวท จะโดนแรง ขึ้น40% ครับผม  ไม่ใช่100% อย่างที่เข้าใจนะครับ

แล้ว ผลของสกิลกายาหมอกจะมีผลอยู่ 5วินาที   และ ระยะหลังใช้ รู้สึกจะ 20วินาทีนะครับ   woon_yes

ถ้าผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยละกัน  g#021
โดนเวทย์เเรงขึ้น100% ครับ ไม่ใช่40%

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ก้อคนเล่นเม่ งกาก เบลดตัวเองเวลเท่าไหร่วินั้นเวลเท่าไหร่ไม้เท้าเวลอะไร ดาบมืงเวลไร

ไม้เท้านั้นซื้อจากnpcหรอ ฟๅย เอาเวลาไปเครียเรื่องเก่าๆแล้วไปพัฒนาของที่ใส่อยู่ให้มันระดับเดียวกับวินั้นก่อนไป

ถ้าแพ้ค่อยมาบ่น ซี3ก้อมีดาบธาตุน้ำไม่ใช้อะ อ่อลืมไป กากเกิน ไม่มีC3.2

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

ดาด้า

• ละไว้ในฐานที่เข้าใจ
ปัญญาอ่อนหรือเปล่าครับ มันหลบกายภาพได้95% เเต่โดนเวทย์เเรงขึ้น 100% มันก็สมเหตุสมผลดีอยุ่เเล้ว ใช้สมองคิดก็จะตั้งกระทู้จะดีมากนะครับ

เอ่อ  เมื่อใช้กายาหมอก จะหลบการโจมตีทางกายภาพได้ 95% และเมื่อโดนโจมตีด้วยเวท จะโดนแรง ขึ้น40% ครับผม  ไม่ใช่100% อย่างที่เข้าใจนะครับ

แล้ว ผลของสกิลกายาหมอกจะมีผลอยู่ 5วินาที   และ ระยะหลังใช้ รู้สึกจะ 20วินาทีนะครับ   woon_yes

ถ้าผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยละกัน  g#021

ไปเจอ วิ เวลน้อยๆ ยังด๋อยๆ ลงสกิลก็ตายอนาถแล้วค่ะ

naygue

• Jr. Member
  • **
ละก็5วินี่เวลามันน้อยมากเลยนะ- - (แต่ดีเลน้อยจริงๆ)

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด

สายกายภาพ กาก กว่า สายเวทย์ เยอะมากคับ ขนาดพาลา ว่าแข็งๆ  โดนพสุธา ของวิ ทีเดียวก็พอเลยคับ  #038

-Ai-

สายกายภาพ กาก กว่า สายเวทย์ เยอะมากคับ ขนาดพาลา ว่าแข็งๆ  โดนพสุธา ของวิ ทีเดียวก็พอเลยคับ  #038
พสุธา นี้หมายถึง พสุธา ทะลายหรืออะไร - -   

ถ้า พสุธา ทะลาย ยิงผมไม่เข้าหรอก ถ้า ไม่โดนธรณีพิโรธก่อนอ่ะ   G#007 G#007

Crossζy

พสุธา นี้หมายถึง พสุธา ทะลายหรืออะไร - -   

ถ้า พสุธา ทะลาย ยิงผมไม่เข้าหรอก ถ้า ไม่โดนธรณีพิโรธก่อนอ่ะ   G#007 G#007

woon_shock

พลังโจมตีเอ่ย ทำไมท่านไม่เล่นอาร์ทเบลดมาสเตอร์ละ
อ่อทำเควสไม่ได้สินะ  g#008 g#008
C3 ก็ไม่มมี เห็นกระทู้คนตั้งแล้วไม่อยากคลิ๊ก g#008 นี่แค่นิดๆ
มาดูด้านล่างกัน

g#040 g#040 g#040 g#040

สl๓ฟๅ๊ีu !iสuโวaต์

• Jr. Member
  • **
  • จ๊าบกล้วยเฟี๊ยวโง้ง..!!

พาลาถอดชุดรึป่าวคับ ไม่มีหรอกพาลาโดนพสุธาทะลาย1ทีแล้วตาย พาลาบางคนพสุธากัมปนาทยังไม่ตายเลยคุณ ฟอร์นิเจอร์มันเยอะ

จขกท.นี้ก็นะ  แพ้ในแบทรึป่าวเลยมาตั้ง เบรดมันก็มีC3ดาบธาตุลมที่ช่วยกันเวทย์ครั้งนึงหรือ2ครั้งไม่แน่ใจ(ผิดพลาดไปขออภัย)

ไม้เท้าไม่ใช่ว่าตีวุ้นแล้วมันดรอบนะคุณ มันเป็นแรร์ ใช่ว่าจะมีทุกคน แค่บังเอิญคนที่คุณไปสู้ เขามีคุณเลยแพ้แล้วมาโวยวายตั้งกระทู้

ก่อนจบขอฝากอีโมเพือแสดงความต้องการอยากจะทำกับ จขกท.นี้ ดังอีโมด้านล่าง

ปล.ลองไปถามดูเซิฟนึงมีกี่คน

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เวล66 ฆ่าจุหกเวลตันได้ นับประสาอะไรกับแค่หมอกมายา g#003(มันใช้ก็ชิ่งสิ อยู่ให้มันยิงทำไม ใช้แล้วมันจะมีระยะหน่วงหน่อยนึง นั่นแหละจังหวะที่เราจะได้ชิ่ง ส่วนทันไม่ทันแล้วแต่บุคคล #038 ไม่ก็เล่นเบลดสายกันเวทย์)
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

[N]z.

• M-LEG..!?
ขณะนี้ทุกคนกำลังหลงประเด็นมากระทุ้นี้ที่ว่ามันควา ยแล้วกระทู้อื่นยังมี  g#027 g#027

ปิศาจ

คนตั้งกระทู้ เป็นโรคจิตครับ  เขาชอบให้คนด่า   ใครรู้จักก็เตือนๆหน่อยนะครับ  ไม่ก็พาไปหาหมอตรวจหน่อยก็ดี  ชอบเรียกร้องความสนใจแบบผิดๆ
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

[N]z.

• M-LEG..!?
เขาสอบเอ็นทรานซ์ มาเหนื่อยๆอยากระบายบ้างอะไรบ้าง  g#036 g#036

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
คนตั้งกระทู้ เป็นโรคจิตครับ  เขาชอบให้คนด่า   ใครรู้จักก็เตือนๆหน่อยนะครับ  ไม่ก็พาไปหาหมอตรวจหน่อยก็ดี  ชอบเรียกร้องความสนใจแบบผิดๆ

อย่าให้พูดเลยท่าน ตอนแรก pm มาคุยกับผม ก็เห็นเค้าว่าตั้งใจจะปรับตัว
ก็เลยแนะนำอะไรไปนิดหน่อย ให้กำลังใจไป เพราะเห็นไปบ่นระบายกับน้องอีกคนนึง
แต่ตอนนี้เอือมแระ เข้าใจแล้วว่าที่แนะนำให้ไปไม่มีผลอะไรซักนิด
มันเป็นความเคยชินไปซะแล้ว ก็เป็นอย่างนี้ต่อไป เป็นตัวของตัวเองให้คนด่าตามหลังกันต่อไป
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?