GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กายาหมอก โกงไปไหม( ดราม่ากันให้พอ )

คือผมคิดว่าโกงไปไหม ผมเป็นคนนึงที่เล่นเบลด แล้วผมเจอ กายาหมอก นี้เทพสู้ไม่ได้เลย โดยเฉพาะ 1-1 มันร่ายน้ำแข็ง นัดเดียวก็ตายแล้ว g#020

ผมไม่รู้นะว่ามันดีเลย์ เท่าไร แต่ผมจำไม่ผิดมันอยู่ นาน 5 วินาที ซึ้ง หมายถึง ฆ่า สายกาย ได้สบาย

อยากให้ปรับดีเลย์ หลังใช้อีกสักนิดนึงนะ ตอนนี้ แทบสู้วิไม่ได้เลย

ป.ล. กระทู้นี้ไม่ขอพูดถึงขอเสียของไม้เท้ากายาหมอก

Drkneero

• Newbie
  • *
กายาหมอกเป็นสกิลยังไงอธิบายไห้เเจ้งสิ
ร่วมกันลงชื่อ เอาเอฟเฟกตี+ออก
ใส่ชื่อตัว+เซิร์ฟ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=3183.0

สาวกต่อมลูกหมาก

• Jr. Member
  • **
คือผมคิดว่าโกงไปไหม ผมเป็นคนนึงที่เล่นเบลด แล้วผมเจอ กายาหมอก นี้เทพสู้ไม่ได้เลย โดยเฉพาะ 1-1 มันร่ายน้ำแข็ง นัดเดียวก็ตายแล้ว g#020

ผมไม่รู้นะว่ามันดีเลย์ เท่าไร แต่ผมจำไม่ผิดมันอยู่ นาน 5 วินาที ซึ้ง หมายถึง ฆ่า สายกาย ได้สบาย

อยากให้ปรับดีเลย์ หลังใช้อีกสักนิดนึงนะ ตอนนี้ แทบสู้วิไม่ได้เลย

ป.ล. กระทู้นี้ไม่ขอพูดถึงขอเสียของไม้เท้ากายาหมอก

คุณพลังโจมตีครับ ผมไม่ขอพูดถึงดีกว่า

ประเดี๋ยวคิดว่าคงจะมีคนมาต่อว่าคุณแน่ๆ เกี่ยวกับการตั้งกระทู้อันนี้

ไม่เชื่อลองดูเรปล่างๆนะครับ

g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040

3eCausez

• Full Member
ปัญญาอ่อนหรือเปล่าครับ มันหลบกายภาพได้95% เเต่โดนเวทย์เเรงขึ้น 100% มันก็สมเหตุสมผลดีอยุ่เเล้ว ใช้สมองคิดก็จะตั้งกระทู้จะดีมากนะครับ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

เอือมที่จะบอกแล้วจริงๆคับ
ไม่พูดถึงข้อเสียก็อย่ามาโวยคับ เงียบๆไป
จะโวยอะไรต้องมองหลายๆด้านคับ ทั้งข้อดี ข้อเสีย
ถ้าพูดแต่เรื่องข้อดีแล้วบอกให้ปรับ ก็คงต้องปรับตั้งแต่เกร็งแขนฟาด โกยแน่บ สู้ยิบตาแล้วล่ะ

จั่วหัวมาว่าดราม่า คิดดีแล้วเหรอจะดราม่าเรื่องไอเทมด้วยมุมมองแคบๆแบบนี้
ผมว่าจะดราม่าตัวคุณอีกซักรอบมากกว่านะคับ
 woon_bye
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

กบ

• **
ปัญญาอ่อนหรือเปล่าครับ มันหลบกายภาพได้95% เเต่โดนเวทย์เเรงขึ้น 100% มันก็สมเหตุสมผลดีอยุ่เเล้ว ใช้สมองคิดก็จะตั้งกระทู้จะดีมากนะครับ

เอ่อ  เมื่อใช้กายาหมอก จะหลบการโจมตีทางกายภาพได้ 95% และเมื่อโดนโจมตีด้วยเวท จะโดนแรง ขึ้น40% ครับผม  ไม่ใช่100% อย่างที่เข้าใจนะครับ

แล้ว ผลของสกิลกายาหมอกจะมีผลอยู่ 5วินาที   และ ระยะหลังใช้ รู้สึกจะ 20วินาทีนะครับ   woon_yes

ถ้าผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยละกัน  g#021

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **
ถ้าจะสู้กับสายเวท มันก็มีวิธีที่ทำให้เบรดสู้กับสายเวทได้ แต่ก็ต้องยอมเสียจุดเด่นบางประการของเบรด
แค่ 5 วิไม่ใช้ปัญหาสำหรับคนที่คิดเป็นหาทางแก้ได้หลอกครับ ติดแต่ว่า คุณคิดไม่เป็นหาทางแก้ไม่ได้
ได้แต่มาโวยโดยไม่ทันคิดให้รอบคอบ

สาวกต่อมลูกหมาก

• **
บอกแล้ว ข้างบนแค่น้ำจิ้ม

ลองมาดูข้างล่างกันต่อนะคุณพลังโจมตี

g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
สู้ไม่ได้ก็ไม่ต้องสู้เดะ ถ้าไม่พูดถึงข้อเสียจะตั้งกระทู้มาดราม่าทำหอกอะไร g#015
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
ลองหาวิธีแก้ดูนะครับ เช่น ให้พระ กาย ไป หรือใส่ของกันเวท และสุดท้าย เรียกพวกมาจัดมันเลย(วิธีนี้ได้ผลดีสุด)

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
บอกแล้ว ข้างบนแค่น้ำจิ้ม

ลองมาดูข้างล่างกันต่อนะคุณพลังโจมตี

g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040

ถูกใจ  g#006 เอาไป 2 ( g#031)

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Exit.

• **
  • ....
ผ่า 3 ของเบลดติดมึนหลบ 0 นิ หรือ มันหลบแบบไร้ลักษณ์ 95 % อะ woon_yes

xw88wx

• **
  • รสชาติเหมือนไก่ !!!!
ขอตอบในแบบของผม
ชื่อ กระทู้ ไอ้ <พลังโจมตีสุดแรงเกิด> เกรียนไปไหม (ตบกบาลมันกันให้พอ)
เนื้อหากระทู้
คือผมคิดว่ามันเกรียนไปไหม ผมเป็นคนนึงที่เล่นบอร์ดนี้ ผมเจอมันผม สู้ไม่ได้เลย โดยเฉพาะแต่ละกระทู้มันบ่นทีเดียวก็ตายแล้ว
ผมไม่รู้นะว่าหัวมันทำด้วยอะไร ถ้าให้ผมเดามันคงทำจาก ขยะ ซึ่งหมายถึงว่า สามารถตั้งกระทู้ขยะได้สบายๆ
อยากให้ช่วยตบกบาลมันให้สมองมันกลับมาบ้าง ตอนนี้ผม ทนไม่ไหวเลย

ป.ล. กระทู้นี้ไม่ขอพูดถึงขอเสียของ<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>

555+

สักวา หัวเกรียน น่าเวียนหัว
ชอบทำตัว ส้นตรีน "กวนตีน"หลาย
ว่าคนโน้น ด่าคนนี้ เป็นนายฟาย
เดี๋ยวตื้บหาย ตบเกียนแตก แหลกรานเอย

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ขอตอบในแบบของผม
ชื่อ กระทู้ ไอ้ <พลังโจมตีสุดแรงเกิด> เกรียนไปไหม (ตบกบาลมันกันให้พอ)
เนื้อหากระทู้
คือผมคิดว่ามันเกรียนไปไหม ผมเป็นคนนึงที่เล่นบอร์ดนี้ ผมเจอมันผม สู้ไม่ได้เลย โดยเฉพาะแต่ละกระทู้มันบ่นทีเดียวก็ตายแล้ว
ผมไม่รู้นะว่าหัวมันทำด้วยอะไร ถ้าให้ผมเดามันคงทำจาก ขยะ ซึ่งหมายถึงว่า สามารถตั้งกระทู้ขยะได้สบายๆ
อยากให้ช่วยตบกบาลมันให้สมองมันกลับมาบ้าง ตอนนี้ผม ทนไม่ไหวเลย

ป.ล. กระทู้นี้ไม่ขอพูดถึงข้อดีของ<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>

555+