GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

<แนะนำ> พระ !! กับทริคการเล่น [สายเขี่ย แอส เทร ชาบ]

สะเด้ย.

• Jr. Member
  • **
เจ้าของกระทู้หาย เงียบ
ไม่ไปกระทู้อื่นบ้างล่ะว่าหายเงียบเนี่ย กัดจัง แถวบ้านผมมีบ้านเล็ก ๆ ให้นอนแล้วเอาหน้าโผล่ประตูซะเดี๋ยวผมล่ามโซ่ให้  g#001

ปล. สงสัยชอบยุ่งเรื่องชาวบ้าน  g#004
พิมผิด  g#004
โง่ g#004

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
เจ้าของกระทู้หาย เงียบ
ไม่ไปกระทู้อื่นบ้างล่ะว่าหายเงียบเนี่ย กัดจัง แถวบ้านผมมีบ้านเล็ก ๆ ให้นอนแล้วเอาหน้าโผล่ประตูซะเดี๋ยวผมล่ามโซ่ให้  g#001

ปล. สงสัยชอบยุ่งเรื่องชาวบ้าน  g#004
พิมผิด  g#004
โง่ g#004
อวดฉลาด  g#004

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
นรกเปิดแล้วถ้าใครไม่ไว้ใจผมจริง ๆ หรืออยากจะทดสอบว่ามันดีขนาดไหนผมยินดีทดสอบให้ครับ (ขอกรุณาอย่าพูดด้วยวาจาหยายคายพอ)