GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทุกอย่างของแอสซาซิน คำถามมากมาย

`Aomza147

• Jr. Member
  • **

crystalblue

• Newbie
  • *
ผมมีคำถามมากที่อยากถาม g#036
1.เกราะเบาโบราณมีกี่อันในโลกอสุรา/ราคาประมาณกี่บิลล่า g#033
2.ทำอย่างไรแอสถึงโป๊ะแรง g#001
3.วิธีอัพสกิลแอสสายหมื่นมีดขอแบบถูกๆครับผม g#021
4.ของเซ็ตแอสแบบพอหาได้/ไม่แพงไป/แบบที่หาง่ายๆครับผม g#040
5.มีอะไรที่ดีกว่าแพรดำมั๊ยคับ อธิบายได้ยิ่งดีครับผม

จาก เซิร์ฟสวรรค์ ครับผม  woon_bye

แอสงบน้อย ๆ ใส่แบบนี้ก็โป๊ะแรงครับ
หมวกกูล
เซตฉมัง
เขี้ยวพยัค / อัคนี
หมวกกูล
สีชุด นินจาครับ หลบเยอะ เลือดไม่ลด แต่แพ้เวทครับผม

No.OM

• Newbie
  • *

senjurian

• Newbie
  • *
แล้วแอสสายดาวอัพยังไงหรอ อยากรู้ครับ  woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh
ตอนนีผมเล่นอยู่ที่หน้าหนังสือครับ เวลสนุกดี อันนี้แนวทางของผมนะครับ

สกิลเรนเจอร์ g#001
ชำนาญของมีคม 10
ชำนาญการลอบโจมตี 3
ชำนาญโจมตีระยะไกล 5
พริ้วไหวดุจสายลม 10
โจมตีจุดสำคัญ 5
แม่นราวจับวาง 5
เหลือ 2 เหรียญแล้วแต่จะลงครับ

สกิลแอสซาซิน g#001
ชำนาญการปาอาวุธบิน 1
ชำนาญการปาดาวกระจาย 5
พยุหดารา 5
พริ้วไหวไร้ลักษณ์ 5
โป๊ะเช๊ะขั้นสูง 5
พรางตัว 5
แทงข้างหลัง 5
ความชำนาญพิษ 1
ผสมยาชา 1
ผสมสารหนู 1
ผสมยากล่อมประสาท 1
เคลือบด้วยพิษ 5

สเตตัส  g#001
AGI-DEX

ของใส่แบบเบสิค g#001
หมวกกูล
เชตฉมัง
รางโบราณ
ปลอกแขน 94
ชุดสีเขียวครับ รวมๆแล้วอัตราโป๊ะที่แสดงตรงสถานะได้ เกือบๆ50% ครับ g#008

ผมไม่ได้เล่นเก่งอะไรมากมายนะครับ ลองมั่วถั่วดูแล้วใช้ได้สายดาวตีคนยากหน่อยนะครับถ้าของไม่ดีพอ g#013 ส่วนตอนเวลนี่สบายมากครับ  ลากแล้ววางพยุหดารารอคริครับ  แรงถึงใจมากๆ  (แต่อย่าหวังใช้กับคน g#002)g#035

No.OM

• Newbie
  • *
แล้วแอสสายดาวอัพยังไงหรอ อยากรู้ครับ  woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh
ตอนนีผมเล่นอยู่ที่หน้าหนังสือครับ เวลสนุกดี อันนี้แนวทางของผมนะครับ

สกิลเรนเจอร์ g#001
ชำนาญของมีคม 10
ชำนาญการลอบโจมตี 3
ชำนาญโจมตีระยะไกล 5
พริ้วไหวดุจสายลม 10
โจมตีจุดสำคัญ 5
แม่นราวจับวาง 5
เหลือ 2 เหรียญแล้วแต่จะลงครับ

สกิลแอสซาซิน g#001
ชำนาญการปาอาวุธบิน 1
ชำนาญการปาดาวกระจาย 5
พยุหดารา 5
พริ้วไหวไร้ลักษณ์ 5
โป๊ะเช๊ะขั้นสูง 5
พรางตัว 5
แทงข้างหลัง 5
ความชำนาญพิษ 1
ผสมยาชา 1
ผสมสารหนู 1
ผสมยากล่อมประสาท 1
เคลือบด้วยพิษ 5

สเตตัส  g#001
AGI-DEX

ของใส่แบบเบสิค g#001
หมวกกูล
เชตฉมัง
รางโบราณ
ปลอกแขน 94
ชุดสีเขียวครับ รวมๆแล้วอัตราโป๊ะที่แสดงตรงสถานะได้ เกือบๆ50% ครับ g#008

ผมไม่ได้เล่นเก่งอะไรมากมายนะครับ ลองมั่วถั่วดูแล้วใช้ได้สายดาวตีคนยากหน่อยนะครับถ้าของไม่ดีพอ g#013 ส่วนตอนเวลนี่สบายมากครับ  ลากแล้ววางพยุหดารารอคริครับ  แรงถึงใจมากๆ  (แต่อย่าหวังใช้กับคน g#002)g#035

woon_sunny woon_sunny woon_sunny ขอบคุณครับ

ninelove11

• Newbie
  • *
เดียวนี้ของแอสถูกลงมากครับ เขี้ยวเสเมื่อก่อน20Mได้ปัจจุบัน5Mยังไม่มีคนเอาเลย นักฆ่า เสครั่ง25M. เซิฟใต้พิภพนะ woon_5555 woon_5555